Kwani ni lazima???


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
jamini naombeni mnisaidie hapa
ukifikia kwenye ile hatua yakuwa na mtu katika maisha yako yote(kuolewa/kuoa)
je ni lazima kuchangia vitu kama bank accounts, Pin number na password ya kila kitu ulicho nacho??..
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
ni makubaliano yenu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,971
Likes
1,278
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,971 1,278 280
Hiyo si lazima ila inatokana maelewano ya wawili,japokuwa mkikubaliana kufanya hivyo ni vizuri zaidi.Ukumbuke kuwa hali hiyo imesababishwa na baadhi ya wanandoa kutojali mahitaji ya familia na kuweka mbele masuala yao binafsi na ndio maana wenzi wao wakaamua kujua kila kitu katika financial situation za wenzao,na kwa wengine wanataka kufanya hivyo sababu ya kuwa na roho mbaya tu yaani kila alichonacho mwenzi wake basi akicontrol yeye na asiweze kutoa msaada wowote kwa yeyote yule.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Ndoa yenu ni kufa na kuzikana au ni ile ya changu changu na chako chako? Ila kama ni ndoa ya kufa na kuzikana ni vizuri ku-share vyote.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Makubaliano yenu ndo yanaumuhimu hapo lakini ni vyema kushare ili kusiwe na siri baina yenu
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Hiyo si lazima ila inatokana maelewano ya wawili,japokuwa mkikubaliana kufanya hivyo ni vizuri zaidi.Ukumbuke kuwa hali hiyo imesababishwa na baadhi ya wanandoa kutojali mahitaji ya familia na kuweka mbele masuala yao binafsi na ndio maana wenzi wao wakaamua kujua kila kitu katika financial situation za wenzao,na kwa wengine wanataka kufanya hivyo sababu ya kuwa na roho mbaya tu yaani kila alichonacho mwenzi wake basi akicontrol yeye na asiweze kutoa msaada wowote kwa yeyote yule.[/B]


hicho ndo kinacho ogopesha zaidi....
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
jamini naombeni mnisaidie hapa
ukifikia kwenye ile hatua yakuwa na mtu katika maisha yako yote(kuolewa/kuoa)
je ni lazima kuchangia vitu kama bank accounts, Pin number na password ya kila kitu ulicho nacho??..
Mie nadhani zaidi inategemeana jinsi mnavyoishi na kuchukua majukumu.
Kama hamna discipline na hela zenu ni bora kila mmoja akawa na acc yake
maana unaweza kukuta mwingine mlevi na mwingishe shopping inalijua jiji
 
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
121
Likes
2
Points
0
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
121 2 0
Tabia nisizo zipenda ni kuona mke au mume kuto jali privancy ya mwenzie. Mambo ya account sawa lakini simu noo.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Mie nadhani zaidi inategemeana jinsi mnavyoishi na kuchukua majukumu.
Kama hamna discipline na hela zenu ni bora kila mmoja akawa na acc yake
maana unaweza kukuta mwingine mlevi na mwingishe shopping inalijua jiji
kwa hiyo kwa maoni yako ni borea kuwa individually???
na kwa pin number namaanisha pin number zote
kuanzia za cellphone, credit card na mambo ya computer za kazini.....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Tabia nisizo zipenda ni kuona mke au mume kuto jali privancy ya mwenzie. Mambo ya account sawa lakini simu noo.
hapo nakuelewa kabisa yaani....
na kwa kiasi fulani nakubaliana na weye....
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
jamini naombeni mnisaidie hapa
ukifikia kwenye ile hatua yakuwa na mtu katika maisha yako yote(kuolewa/kuoa)
je ni lazima kuchangia vitu kama bank accounts, Pin number na password ya kila kitu ulicho nacho??..
Ukijaribu tu umekwisha.
 
N

ng'wanamakamya

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
35
Likes
2
Points
0
N

ng'wanamakamya

Member
Joined Nov 11, 2010
35 2 0
naamini suala kubwa ni makubaliano tu bt it's not mandatory. Lakini kushare pin ni bora zaidi ili pawepo na transparency na hivyo kuondoa migogoro isiyo ya lazima.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
hapa inategemea sana na nyinyi wawili kuna watu ambao hawatimizi wajibu wao inapelekea kwenye hili lakini sidhani kama ni lazima sana kama kila mtu anaujua wajibu wake na kuutekeleza angalizo unatakiwa kuelewa sio kila kitu cha kushare ndani ya ndoa ukitaka kuwa na amani mambo mengine yatabakia kuwa ya kwako tu
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hapa inategemea sana na nyinyi wawili kuna watu ambao hawatimizi wajibu wao inapelekea kwenye hili lakini sidhani kama ni lazima sana kama kila mtu anaujua wajibu wake na kuutekeleza angalizo unatakiwa kuelewa sio kila kitu cha kushare ndani ya ndoa ukitaka kuwa na amani mambo mengine yatabakia kuwa ya kwako tu
asante sana muheshimiwa.....
kwani hapo nimekuelewa kabisa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
tatizo lina kuja hapo ambapo hamkubaliani kabisa yakija kwenye mambo kama hayo....
Afrodenz kuna leo na kesho ...
nitakwambia kwa nini nasema hivi baadae kidogo mpendwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,634
Members 474,678
Posts 29,229,274