Kwakweli bado nampenda


Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Habar ya wakti huu wanajamvi,

naombeni mnipe njia za kumsahau mtu mloachana ukiwa bado unampenda coz naumia kupita kiasi jamani najitahidi kila namna nimsahau lakini wapi tuna mwezi na nusu sasa tangu tuachane
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,779
Likes
2,979
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,779 2,979 280
dawa yake ni kurudiana basi,.......ahahahaaaaaaaaaaaaaa_utakoma kuringa
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Rudiana nae coz bado unampenda.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
61
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 61 0
Time is the Best Healer....
Hakuna Short Cuts..., ila kwa kuweza kupitisha muda keep yourself busy, fanya kazi sana na usikae peke yako jichanganye na marafiki zako na kufanya mambo unayopenda..., kama ukiwa peke yako hususan usiku ndio mawazo yanakuja kwa wingi, basi hakikisha unaenda kulala ukiwa umechoka, baada ya kufanya kazi za kukuongezea wewe maendeleo..., tafuta hobby ambayo ni physical iwe mazoezi au hata kulima kuhakikisha unachoka na akili yako haipo occupied na mawazo...

Ingawa sishauri killing the good moments lakini ikibidi kama mawazo yakija concentrate on the negatives za huyo bwana..., kuliko kukumbuka only the good times sababu utazidi kuumia...., You will never forget easily lakini atleast you will learn to cope after some time

Life Goes On........., Live and Let Die
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,830
Likes
23,202
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,830 23,202 280
kama wewe ni mwanamke dawa ni kutafuta mtu mwenye nanihino kubwa zaidi
utamsahau fast lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,830
Likes
23,202
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,830 23,202 280
wanaume huwa tunatafuta kifaa kikali zaidi fasta....pengine mwenye wowowo kubwa kumzidi lol
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,832
Likes
2,908
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,832 2,908 280
Habar ya wakti huu wanajamvi,

naombeni mnipe njia za kumsahau mtu mloachana ukiwa bado unampenda coz naumia kupita kiasi jamani najitahidi kila namna nimsahau lakini wapi tuna mwezi na nusu sasa tangu tuachane
Ninayajua machungu yake lakini ningekushahuri hapa lakini najua hapa siyomahali pake ungeniambia sababu yakuachana kwa PM.Ningekupa njia rahisi najua hata usingizi hupati maana hata ukimwona unasikia mwili unaishiwa nguvu japo unajikaza au hata kumpotezea lakini moyo unakuwa unaenda mbio pili unaweza kusema sipigi simu ukakaa hata siku tatu lakini ya nne utapiga tu najua hayo matatizo from my experience fanya hivyo ntakupa njia.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Tafuta kitu ambacho unakipenda ndio kifanye hicho avoid kwenda sehemu ambazo mlikuwa mnakwenda pamoja, keep yourself busy usikae peke yako sehemu moja jichanganye na marafiki, if you have a family jitahidi kuwa karibu nao
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
597
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 597 280
Tafuta kitu ambacho unakipenda ndio kifanye hicho avoid kwenda sehemu ambazo mlikuwa mnakwenda pamoja, keeps yourself busy usikae peke yako sehemu moja jichanganye na marafiki, if you have a family jitahidi kuwa karibu nao
]#


Mkuu u said it all
As if uko kwenye mahusiano vile
Ooooppsss sio mimi aise
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,779
Likes
2,979
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,779 2,979 280
Ninayajua machungu yake lakini ningekushahuri hapa lakini najua hapa siyomahali pake ungeniambia sababu yakuachana kwa PM.Ningekupa njia rahisi najua hata usingizi hupati maana hata ukimwona unasikia mwili unaishiwa nguvu japo unajikaza au hata kumpotezea lakini moyo unakuwa unaenda mbio pili unaweza kusema sipigi simu ukakaa hata siku tatu lakini ya nne utapiga tu najua hayo matatizo from my experience fanya hivyo ntakupa njia.
haya sasa_wa kware wanataka ku take advantage,..jaribu uone,
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Unamuacha vip m2 unaye mpenda? Au we ndo umeachwa? Kama umemwacha mwenyewe sasa una lalamika nini!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,018
Likes
332
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,018 332 180
Pole sana Mkabidhi muda wako Muumba naye atakuokoa na kukuepusha na mawazo kupitia njia ya kwaya na kusali muda mwingi kama ni mkristo, kama ni muismula basi nenda kashinde msikitini ukizingatia swala tano
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
Time is the Best Healer....
Hakuna Short Cuts..., ila kwa kuweza kupitisha muda keep yourself busy, fanya kazi sana na usikae peke yako jichanganye na marafiki zako na kufanya mambo unayopenda..., kama ukiwa peke yako hususan usiku ndio mawazo yanakuja kwa wingi, basi hakikisha unaenda kulala ukiwa umechoka, baada ya kufanya kazi za kukuongezea wewe maendeleo..., tafuta hobby ambayo ni physical iwe mazoezi au hata kulima kuhakikisha unachoka na akili yako haipo occupied na mawazo...

Ingawa sishauri killing the good moments lakini ikibidi kama mawazo yakija concentrate on the negatives za huyo bwana..., kuliko kukumbuka only the good times sababu utazidi kuumia...., You will never forget easily lakini atleast you will learn to cope after some time

Life Goes On........., Live and Let Die
Kweli akili yako inafanya kazi vizuri hii imetulia zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,263,419
Members 485,881
Posts 30,150,628