reyzzap
JF-Expert Member
- Oct 3, 2014
- 6,828
- 21,945
muda mwingi anaangalia chini au pembeni akitaka kucheka anaziba mkono
Ohooo, pengne mwenzako anakichaka cha miba mdomon
muda mwingi anaangalia chini au pembeni akitaka kucheka anaziba mkono
ndio najiuliza mpaka leo alikuwa na mashine ya kukereza mdomoni au vipi hata sijuiOhooo, pengne mwenzako anakichaka cha miba mdomon
kwa hiyo ungefurahihahahhah zingetobolewa ndo ungekoma
maisha mafupi,maumivu ya wengine furaha kwa wanaohadithiaNaipenda JF,Kila siku naenda kulala sina mbavu,wonders never end.
ss ww unakwaruzwa tu umepiga kimya, mkwaruzo ungezidi ungepata matokeo chanyakwa hiyo ungefurahi
tena na ufundi anapiga kichwa kama mtoto wa mbuzi anayenyonyadaaah ila wanawake majasiri sanaaa, yaani anatupiwa tu mdomoni tena gizani, kama jamaa anapümb* jero ye anaweka tu mdomoni,
muda ule sikuhisi mkwaruzo nilijua dunia ipo na amani kumbe duuuhss ww unakwaruzwa tu umepiga kimya, mkwaruzo ungezidi ungepata matokeo chanya
mkuu hiyo ni salama kubwa sana ulimi sijui ungekuweje
wala si ndogoHaaaaa hatar aise
mi mwenyewe namshangaa!inamaana waarusha ndo wanang'ata watu au[emoji35] [emoji35]
Naam atiiKama tujuavyo kuna dada ulkuw unamzimia? Ulitangaza kwa gwaji boy?
MmeruMuarusha nn huyo? kakuachia tetenas kachome sindano fasta
Aah hayaKende zinogile...