Hiv umeishaplani kuwa ukiwowa mkeo utakuwa unamgegeda mara ngap kwa siku...??
Hiv umeishaplani kuwa ukiwowa mkeo utakuwa unamgegeda mara ngap kwa siku...??
Hiv umeishaplani kuwa ukiwowa mkeo utakuwa unamgegeda mara ngap kwa siku...??
hiv umeishaplani kuwa ukiwowa mkeo utakuwa unamgegeda mara ngap kwa siku...??
Tized na Nicas Mtei hebu tupeni matokeo ya mechi ya jana bana ya Man u
Hiv umeishaplani kuwa ukiwowa mkeo utakuwa unamgegeda mara ngap kwa siku...??
Man 2 cardif 0
Najua mtaanza mbwembwe zenu... oooh ndio tumeanza ligi nini nini.... mkifungwa tena mnaanza ooh Moyes hafai hafai...
Hongereni bhana kwa ushindi.
Tized na Nicas Mtei hebu tupeni matokeo ya mechi ya jana bana ya Man u
Hivi uliona MIAMI alimvyomsambaratisha SAN ANTONIO?
wacha tuu mkuu ilikuwa balaa kabisa TCleverly charminglady changamkia mpira hapa tunaongelea michezo bana
Tized na Nicas Mtei hebu tupeni matokeo ya mechi ya jana bana ya Man u
mkuu hawa wadogo wanatuchanganya na thread zao ambazo sasaunajiuliza ujibu nini bora tuanzishe mjadala humu humu waone kuwa wamechemsha Nicas MteiJana Man u walishinda. Uwezo wa Mata ulianza kuonekana jana