Kwa wazazi mnaogombea watoto

Kwa wazazi mnaogombea watoto

Ila mme wangu niloshakatazwaa kukupet pet jaman mwenzio unanitfutia kesi[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Fanya yako almradi humuathiri mtu... Ukiwasikiliza binadamu hutakaa ufanye chochote
 
Fanya yako almradi humuathiri mtu... Ukiwasikiliza binadamu hutakaa ufanye chochote
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]hun acha tu jaman mwenzio unanitoa machoz kwa maneno yakooo ya faraja hakika wewe ni mwanaume wa tofaut sanaaaaa

[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]

Nitakupenda mpaka hii mvua ijue nakupendaaaa.
 
Huyo msouth mpuuzi bangi kichwani. Mimi lazima nilee mwanangu hata kama tutaachana. Wanasema sijui mtoto chini ya miaka 7 analelewa na mama, mimi ntatafuta evidences to prove beyond doubt kwamba mama mtoto hana uwezo wa kumlea.
The same to me, ni lazima nilee mimi kuna mjinga mmoja alileta upuuzi tukaachana akidhani kwamba nitamuacha mtoto.

Mbona nilimchukua mtoto ana mwezi mmoja.
 
Kuna incident ilitokea UK, wazazi walitoka Ivory Coast, walipata watoto wawili wa kiume. Watoto walipofika 5-7 wazazi waliachana. Mama alibeba watoto.

Serikali za wenzetu zinavyothamini maisha ya mtoto, mama alipewa nyumba na pesa ya kujikimu. Alimudu maisha bila kutegemea msaada wa baba.

Baba hakumudu kupangisha nyumba, alipata chumba na kuendelea na maisha. Alipigana sana ili aweze kuona wanae. Iliamuliwa atakuwa anashinda na watoto kila baada ya weekend moja.

Siku yuko na watoto aliwapa sumu wakafa yeye na watoto wake.
 
Huyo msouth mpuuzi bangi kichwani. Mimi lazima nilee mwanangu hata kama tutaachana. Wanasema sijui mtoto chini ya miaka 7 analelewa na mama, mimi ntatafuta evidences to prove beyond doubt kwamba mama mtoto hana uwezo wa kumlea.
Una miaka mingapi tangu kuzaliwa? Sheria ya mtoto ya mwaka 2009 unaijua inavyomkandamiza mwanaume katika malezi ya mtoto hata akiwa na miaka 16?
 
Kuna incident ilitokea UK, wazazi walitoka Ivory Coast, walipata watoto wawili wa kiume. Watoto walipofika 5-7 wazazi waliachana. Mama alibeba watoto.

Serikali za wenzetu zinavyothamini maisha ya mtoto, mama alipewa nyumba na pesa ya kujikimu. Alimudu maisha bila kutegemea Masada wa baba.

Baba hakumudu kupangisha nyumba, alipata chumba na kuendelea na maisha. Alipigana sana ili aweze kuona wanae. Iliamuliwa atakuwa anashinda na watoto kila baada ya weekend moja.

Siku yuko na watoto aliwapa simulations wakafa yeye na watoto wake.
Hata hapa TZ Sheria ni kali mpaka wakupe custody wewe Baba ni mpaka wawe na uhakika kuwa mama Yao ana matatizo ya kisaikolojia na kama ni kipato utatoa mwanaume
 
Hata hapa TZ Sheria ni kali mpaka wakupe custody wewe Baba ni mpaka wawe na uhakika kuwa mama Yao ana matatizo ya kisaikolojia na kama ni kipato utatoa mwanaume
Mama alipata full custody, kwakuwa baba aliishi kwenye chumba aliruhusiwa kushinda tu na wanae every each other Sunday. Hakuna aliyewaza kuwa alikuwa na hasira vile ya kutokuishi na wanae
 
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]hun acha tu jaman mwenzio unanitoa machoz kwa maneno yakooo ya faraja hakika wewe ni mwanaume wa tofaut sanaaaaa

[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]

Nitakupenda mpaka hii mvua ijue nakupendaaaa.
[emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
 
Kuna incident ilitokea UK, wazazi walitoka Ivory Coast, walipata watoto wawili wa kiume. Watoto walipofika 5-7 wazazi waliachana. Mama alibeba watoto.

Serikali za wenzetu zinavyothamini maisha ya mtoto, mama alipewa nyumba na pesa ya kujikimu. Alimudu maisha bila kutegemea Masada wa baba.

Baba hakumudu kupangisha nyumba, alipata chumba na kuendelea na maisha. Alipigana sana ili aweze kuona wanae. Iliamuliwa atakuwa anashinda na watoto kila baada ya weekend moja.

Siku yuko na watoto aliwapa simulations wakafa yeye na watoto wake.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna yule wa bukoba kawachinja mapacha wake jana. Kachinja mpaka katenganisha vichwa
 
Mama alipata full custody, kwakuwa baba aliishi kwenye chumba aliruhusiwa kushinda tu na wanae every each other Sunday. Hakuna aliyewaza kuwa alikuwa na hasira vile ya kutokuishi na wanae
Kwa wababa tunaopenda watoto usipojizuia unaweza kutenda jambo la aibu kama hilo hasa ukikuta mama kama kawaida yenu anawatumia watoto kukuumiza
 
Ni katika kupinga kubomelewa makazi yake
 

Attachments

  • IMG_20180416_092533_639.JPG
    IMG_20180416_092533_639.JPG
    68.8 KB · Views: 31
hata kama mtoto ananyang'anywa na kupewa mwanaume mwingine, avummilie mtoto atajileta tu kwa baba. Lakini kumuua ni kutomtendea haki kwani yeye hausiki na wala haelewi chochote
 
matatizo ya wazazi kuyaingiza kwa watoto ni mbaya sana......kuna upande ambao mtoto ndio chambo........atakufanyia udambwi wa kila aina,,,,kisa anajua unapenda watoto wako......halafu ukiamua mambo kisheria utasikia ohhh ananionea....bla bla kibao....but mwisho wa yote mtoto lazima alindwe na apewe haki zake zooote.....wazazi tujitazame kwa jicho la 3
 
Back
Top Bottom