Kwa wazazi mnaogombea watoto

Kwa wazazi mnaogombea watoto

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,290
Reaction score
866,763
Soma habari hii fupi kisha angalia picha
Hii imetokea Africa kusini
Maamuzi ya kugombea mtoto baada ya wazazi kufarakana... Ikaamuliwa mtoto abaki na mama yake kitu ambacho baba hakukubaliana nacho....
Kwahiyo akamchukua mtoto na kumrusha toka gorofani ili wakose wote
Mungu ni mwema... Mtoto aliokolewa na baba kutiwa nguvuni
Kuna kesi nyingi za namna hii hapa kwetu za kugombea mtoto /watoto... Kisa hiki cha kweli kitutafakarishe
IMG-20180415-WA0024.jpg
IMG-20180415-WA0023.jpg
 
Huyo msouth mpuuzi bangi kichwani. Mimi lazima nilee mwanangu hata kama tutaachana. Wanasema sijui mtoto chini ya miaka 7 analelewa na mama, mimi ntatafuta evidences to prove beyond doubt kwamba mama mtoto hana uwezo wa kumlea.
 
Bashatu Mbona Jina Lako Liko Kwa Makonda Umetelekeza Mtoto,na Simu Umezima?
 
Huyo wa kudundikwa risasi moja moja au kuchomwa visu.. kuanzia miguuni hadi juu na kumalizia panapomuua..
Sasa wewe unaanzia wapi kumlaum kama wewe una roho ya kuua mtu kwa ukatili kama ule alioufanya??
 
Aiseeee wengine hatuna mioyo kushuhudia tukio kama hili yahitaj uvumilivu wa hali ya juu
 
Back
Top Bottom