Kwa wazazi mnaogombea watoto

Kwa wazazi mnaogombea watoto

Kuna incident ilitokea UK, wazazi walitoka Ivory Coast, walipata watoto wawili wa kiume. Watoto walipofika 5-7 wazazi waliachana. Mama alibeba watoto.

Serikali za wenzetu zinavyothamini maisha ya mtoto, mama alipewa nyumba na pesa ya kujikimu. Alimudu maisha bila kutegemea msaada wa baba.

Baba hakumudu kupangisha nyumba, alipata chumba na kuendelea na maisha. Alipigana sana ili aweze kuona wanae. Iliamuliwa atakuwa anashinda na watoto kila baada ya weekend moja.

Siku yuko na watoto aliwapa sumu wakafa yeye na watoto wake.
Aisee
 
Huyo msouth mpuuzi bangi kichwani. Mimi lazima nilee mwanangu hata kama tutaachana. Wanasema sijui mtoto chini ya miaka 7 analelewa na mama, mimi ntatafuta evidences to prove beyond doubt kwamba mama mtoto hana uwezo wa kumlea.
sio kila tukio ni bangi....
 
Pengine sio kosa lake,mambo haya ya sheria kuna wakati bora hakimu angekuwa Mungu mwenyewe....imagine mwanamke amemuacha jamaa na mtoto tangu akiwa mchanga,amemgharamia huyo mwanamke kabla ya kumkimbia anavyokuja kudai mtoto amekuja na lijamaa tena anakupa sababu za kutaka mtoto ni kwamba yeye na mumewe wamekosa mtoto kwahiyo amemfuata huyo,unajua pia kuwa mwanaume huyo mpya ni drug dealer mtoto akienda maisha yake yapo hatarini,unaenda mahakamani kama unavyojua hizi nchi zetu rushwa imejaa watu wamenunua haki....hebu fikiria hivyo pia kama ungekuwa wewe na hauna uwezo wa kuhandle hasira zako,au pengine mwanamke kaja kumchukua mtoto uliyemtunza mpaka ukubwa huo anakuambia sio wako na huwez kuafford DNA,.....mara nyingi tujiulizage na upande wa pili kabla ya kutoa hukumu....kila kitu kama kina sababu yenye mashiko upande mwingine,naamini kabisa binadamu sio makatiri kiasi hicho tuna utashi na Mungu ametupa uwezo mkubwa wa kuepuka.
 
Back
Top Bottom