Kwa wataalamu wa azam TV na madishi mengine

Kwa wataalamu wa azam TV na madishi mengine

Shukrani A. Ngonyani

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Posts
1,182
Reaction score
2,021
Wakuu, nina dish la azam hapa. Ila sijui kama nimelikoroga wapi.

Intersity ni 61% na quality ni 60%, ila inascrach sana na nikiongeza sauti ndo inazidi kukatika(scraching).

Wakuu tatizo ni nini? Nashindwa kuwaona wale "majamaa walioenda Dodoma kuongea na kupiga makofi" bungeni.
 
Wakuu, nina dish la azam hapa. Ila sijui kama nimelikoroga wapi.

Intersity ni 61% na quality ni 60%, ila inascrach sana na nikiongeza sauti ndo inazidi kukatika(scraching).

Wakuu tatizo ni nini? Nashindwa kuwaona wale "majamaa walioenda Dodoma kuongea na kupiga makofi" bungeni.

Je ni muda wa siku ngapi mbaka sasa tangu tatizo lianze ?
 
Wakuu, nina dish la azam hapa. Ila sijui kama nimelikoroga wapi.

Intersity ni 61% na quality ni 60%, ila inascrach sana na nikiongeza sauti ndo inazidi kukatika(scraching).

Wakuu tatizo ni nini? Nashindwa kuwaona wale "majamaa walioenda Dodoma kuongea na kupiga makofi" bungeni.

Je kuna mvua kubwa kiasi au upepo Mkali Shukrani A. Ngonyani
 
Last edited by a moderator:
Swali la mwisho JE DISH ILIPOREKEBISHWA KWA MARA YA KWANZA Intensity na QUALITY ZILIKUWA ZINASOMA NGAPI NGAPI kama unakumbuka vizuri ? shukrani A.Ngonyani
 
Last edited by a moderator:
Swali la mwisho JE DISH ILIPOREKEBISHWA KWA MARA YA KWANZA Intensity na QUALITY ZILIKUWA ZINASOMA NGAPI NGAPI kama unakumbuka vizuri ?

ilikuwa 70 kwa 40, ila sasa iko 61 kwa 60. Nimejaribu kuileta 70 kutoka 61. Imekuwa ngumu, lakini sidhani kama ni tatizo hasa, kwani majirani zangu wanatumia intersity 55-62 na quality 37-48 Udana
 
Last edited by a moderator:
ilikuwa 70 kwa 40, ila sasa iko 61 kwa 60. Nimejaribu kuileta 70 kutoka 61. Imekuwa ngumu, lakini sidhani kama ni tatizo hasa, kwani majirani zangu wanatumia intersity 55-62 na quality 37-48 Udana

Kama ni hivyo nadhani tatizo litakuwa linahusu Programs .Tena inaweza Ikapoteza chanel zote .Tafuta fundi(Mtaalamu) wa Kurekebisha king'amuzi chenyewe na sio dish . Umuelezee tatizo na umsikilize .
 
Last edited by a moderator:
Kama ni hivyo nadhani tatizo litakuwa linahusu Programs .Tena inaweza Ikapoteza chanel zote .Tafuta fundi(Mtaalamu) wa Kurekebisha king'amuzi chenyewe na sio dish . Umuelezee tatizo na umsikilize .

caught
 
Tafuta fundi akusetie, inaonekana dish lako limepoteza uelekeo kidogo na linachezacheza
 
ndivo yalivyo haya madishi,kukiwa na wingu au mvua picha ina scratch
 
Mimi nimehama toka dar to mwanza. Nimeinstall dish but intensity 16 quality 0. Costomer cares wao wanaonekana ni vilaza hawawezi toa msaada wowote maana nimejarbu wapigia ila ile customer care yao sikuipenda kabsa.
 
Mimi nimehama toka dar to mwanza. Nimeinstall dish but intensity 16 quality 0. Costomer cares wao wanaonekana ni ****** hawawezi toa msaada wowote maana nimejarbu wapigia ila ile customer care yao sikuipenda kabsa.
Mkuu unajua ukihama lazima ukaseti upya? Hapo tafuta fundi akusetie upya hakuna namna wakati mwingine hata ma costumer care wanakuwa busy.
 
Back
Top Bottom