Gucci gang
JF-Expert Member
- Jan 7, 2018
- 2,718
- 5,349
nlikuja kukoment aka ka ngoma mi ni ka ugonjwa saa hiviOwanbe pia iko njema..
nlikuja kukoment aka ka ngoma mi ni ka ugonjwa saa hiviOwanbe pia iko njema..
eewaa...Runtown ni shida mkuu,,,
Runtown ft nasty c-said
Hii said ni hatar mkuueewaa...
Holla at your boy pia ushaisikia ya 2012mimi binafsi nyimbo za kinigeria ni kali ila......
wizkid - ojuelegba
sidhani kama kuna nyimbo ya ki afrika iliyotulia zaidi ya hii hamna aisee
ndio ni kaliHolla at your boy pia ushaisikia ya 2012
Aisee! This song is very amazing, I like it much!Simi-joromi,,, nice jam
Gaga shuffle[emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91]If love is a crime
African queen
Mambo niaje mkuuWadau mpo.