Neema Gosple Choir mmeshindikana

Neema Gosple Choir mmeshindikana

Mwalimu wa tuisheni

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2019
Posts
8,631
Reaction score
15,373
Katika miaka mi5 hivi hii kwaya inafanya vizuri sana kuanzia kwenye utunzi, music arrangements, production zao ni motoo

Zama za kkkt mabibo, lulu zimepita japo hazijasahaulika, Neema gospel wamekuja na taste mpya tofauti kulingana na kizazi kilichopo sasa hivi

CVC nao wanajitahidi sio mbaya ila bado, neema gosple choir imekuja kuchangamsha music wa injili owa upande wa kwaya

Nimewafatilia tangu enzi ya nyimbo kama "kuna mamba kivukoni, ponya kanisa lako, hadi za hivi karibuni kwakweli wamepiga hatua kubwa

Baada ya AIC tabora kuchokoza na wimbo wao wa zouk, neema hakupoa wamekuja na "Yu upande wangu "

Hongera sana Masanja na Mwalimu Alexander na timu yenu 👏👏👏



 

Attachments

Katika miaka mi5 hivi hii kwaya inafanya vizuri sana kuanzia kwenye utunzi, music arrangements, production zao ni motoo

Zama za kkkt mabibo, lulu zimepita japo hazijasahaulika, Neema gospel wamekuja na taste mpya tofauti kulingana na kizazi kilichopo sasa hivi

CVC nao wanajitahidi sio mbaya ila bado, neema gosple choir imekuja kuchangamsha music wa injili owa upande wa kwaya

Nimewafatilia tangu enzi ya nyimbo kama "kuna mamba kivukoni, ponya kanisa lako, hadi za hivi karibuni kwakweli wamepiga hatua kubwa

Baada ya AIC tabora kuchokoza na wimbo wao wa zouk, neema hakupoa wamekuja na "Yu upande wangu "

Hongera sana Masanja na Mwalimu Alexander na timu yenu 👏👏👏
View attachment 3685285
View attachment 3685286
View attachment 3685285
View attachment 3685287
Vijana hawa Neema Choir wananibariki sana kwa tungo nzuri zinazoimbika na kumtukuza Mungu.
 
ok.
Katika miaka mi5 hivi hii kwaya inafanya vizuri sana kuanzia kwenye utunzi, music arrangements, production zao ni motoo

Zama za kkkt mabibo, lulu zimepita japo hazijasahaulika, Neema gospel wamekuja na taste mpya tofauti kulingana na kizazi kilichopo sasa hivi

CVC nao wanajitahidi sio mbaya ila bado, neema gosple choir imekuja kuchangamsha music wa injili owa upande wa kwaya

Nimewafatilia tangu enzi ya nyimbo kama "kuna mamba kivukoni, ponya kanisa lako, hadi za hivi karibuni kwakweli wamepiga hatua kubwa

Baada ya AIC tabora kuchokoza na wimbo wao wa zouk, neema hakupoa wamekuja na "Yu upande wangu "

Hongera sana Masanja na Mwalimu Alexander na timu yenu 👏👏👏
View attachment 3685285
View attachment 3685286
View attachment 3685285
View attachment 3685287
🐒
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom