kwa wapenzi wa adventure movies.

kwa wapenzi wa adventure movies.

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
15,650
Reaction score
21,014
mi napenda sana hizi movies, kama nawe unapenda basi tushee pamoja zile kalikali.
nianze tu kidogokidogo
1. conan the barbarian. ni movie ya 2011. inamapigano ya ukweli, full maadventure na story pia imetulia sana. pia kuna some romance hivyo kuwa makini ukiangalia na wanao au wazazi.
 
umechek life of p.i?
ya nimeicheki mkuu ni movie nzuri sana. im echukua na oscar. jamaa anasurvive kwa shida sana ilinikumbusha movie moja ya tom hanks inaitwa cast away.
 
Kama kumbukumbu zangu ziko sawa Conan The Barbarian si muvi ya 2011. Ni movie ya zamani tu kwani mi nilipata kuiona mwaka 1997!. Ina mapigano ya kutumia mishale,mapanga farasi nk.Stearing ni Arnold Schwartznegger. Au labda unayosema wewe ni nyingine.
 
Nimefuatilia mkuu. Kumbe zipo movie 2 kwa jina hilohilo. Ya kwanza ilitoka mwaka 1982 starring Arnord na nyingine imetoka 2011 starring Jason Momoa. Jina ni moja watunzi tofauti sasa sijui hatimiliki zimekaaje hapo.
 
Kama kumbukumbu zangu ziko sawa Conan The Barbarian si muvi ya 2011. Ni movie ya zamani tu kwani mi nilipata kuiona mwaka 1997!. Ina mapigano ya kutumia mishale,mapanga farasi nk.Stearing ni Arnold Schwartznegger. Au labda unayosema wewe ni nyingine.

Kuna part two kaka... Mpya hiyo
 
Nimefuatilia mkuu. Kumbe zipo movie 2 kwa jina hilohilo. Ya kwanza ilitoka mwaka 1982 starring Arnord na nyingine imetoka 2011 starring Jason Momoa. Jina ni moja watunzi tofauti sasa sijui hatimiliki zimekaaje
hapo.
watakuwa wamekubaliana na mwenye kitabu, maana hizi movie zimetoka kwenye kitabu. nimewahi iona hiyo ya arnold ila sema technology ili kuwa sio nzuri kama siku hizi.
 
watakuwa wamekubaliana na mwenye kitabu, maana hizi movie zimetoka kwenye kitabu. nimewahi iona hiyo ya arnold ila sema technology ili kuwa sio nzuri kama siku hizi.

Poa mkuu nashkuru kwa taarifa kwani nami ni mdau wa movie hizo.
 
kuna movie imetoka mwaka huu inaitwa jack the giant slayer.ni nzuri sana haiwwwezi kukuchosha mwanzo mpaka mwisho. pia kuna the hobbit nayo ni nzuri sana.
 
Back
Top Bottom