Ok Nina wifi yangu jamani.aliolewa na mtu wa Iran lakini huyu mume wake alizaliwa USA hata Huko Iran hakujui.Huyu wifi yangu amesoma Yale university na hakufanya kazi tangia aolewe na mumewe.mume wake anapesa haswa .Sasa mume wake akauza kampuni yake na alimake almost 50 million dollars wakahamia Sydney Australia .Sasa huyu mume wake baada ya kuuza kampuni akaamua kukaa tu nyumbani Mara beach Mara golf .sasa wifi yangu (mzungu) Amefile for divorce eti mume wake Hana ambition yoyote tena na hawezi kuwa na mume asiyekuwa na ambition (wana watoto wawili).sasa hapa mnaona tatizo ninini? Wifi yangu very hard looking sio mzuri kabisa .Nilimuuliza Jana mwanaume wake akimrudia atarudi akasema lazima awe na kazi .Nyinyi mnahisi tatizo hapa ninini ? Nipo nae hapa amechanganyikiwa huyo anamwelleza kila mtu tatizo lake anataka kusikia point view ya African women .Ahsanteni