RedDevil
JF-Expert Member
- Apr 30, 2009
- 2,367
- 1,524
Kazi nzuri kuwakumbusha watuSmile nakuunga mkono kwenye hii thread ..
Kazi nzuri keep up .. have a great weekend babe girl ....
Kazi nzuri kuwakumbusha watuSmile nakuunga mkono kwenye hii thread ..
Kazi nzuri keep up .. have a great weekend babe girl ....
I support you too, hope wamesikia na kuelewa hizo kero! how are you Afro?Smile nakuunga mkono kwenye hii thread ..
Kazi nzuri keep up .. have a great weekend babe girl ....
Tatizo kuna watu hawafanyi kazi zao vizuri.mnatuboa mkuu.
Yeah, watu wanaboa sana si wanaume tu hata nyie pia. Cha msingi ni kusaidiana pale inapobidi.mnatuboa mkuu.
Kazi nzuri kuwakumbusha watu
I support you too, hope wamesikia na kuelewa hizo kero! how are you Afro?
I am good too thank you!! Yeah, Have been away and busy for a while but now am back.I'm good thanks..
I haven't seen you for long time .
How have you been ?
Thanks AD, likewise.Kabisa RD
Siku ukikubali ntaweka hapa collection yako
Ya perfume, aftershave, etc ...lol to be honest u msifi sana ..
unanipendeza bure ..
Well,I am good too thank you!! Yeah, Have been away and busy for a while but now am back.
Hujawahi pata mgeni akavua viatu halafu hali ya hewa ndani ikabadilika ghafla na yeye anaendelea tu kuunga stori tena peacefully na kesho nakutwa yake vivyo hivyo?? sasa huyu anajitambua kweli?
Utashangaa hao wa PPF tower wanaweza kuwa wazembe kupindukia!Smile hao wanaumme unaowazungumzia ni wale wasukuma mikokoteni,wafagiaji maofisini na vyooni,wafagia barabara,wabeba zege,wasukumiza maguta,beba beba miatano ehehe mia tano,sidhani m/me wa ppf tower ofc au bank awe hivyo!!!!
NITAKUWA CINEMA MLIMANI CITY SAA KUMI NA MOJA HADI SAA MOJA -IYO NI JMOSI
JPILI CHURCH -THEN KWA MWAKASEGE BIAFRA KINONDONI-