Kwa wanaume tu-offer ya wkend | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume tu-offer ya wkend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Feb 17, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    LEO NI WKEND WENGI WENU MTAENDA KUUZA SURA KWENYE VITI VIREFU
    LAKINI KUNA JAMBO NAWAOMBENI HEBU ACHENI VICHENJI KIDOGO MNUNUE HATA DEODORANT
    NI ELFU TATU TU HATA ELFU MBILI UNAPATA ILA USINUNUE YA NIVEA MAANA MPENZI WANGU ALIKUWA ANATUMIA IYO SIIPENDI KABISA IYO HARUFU NAWEZA KUKUZABA KIBAO
    UNAKUTANA NA MWANAUME ANANUKA HARUFU UTADHANI LIBEBERU LIMEKAA ZIZINI MWAKA BWANA ,DAAAH KIUKWELI MNAKERA
    SOKSI NAZO WACHINA WAMELETA ZINAUZWA KWA MAFUNGU KAMA NYANYA,FUNGU LA SOKSI PAIR SITA ELFU MOJA ,UNAVAA SOKSI ZINANUKA TENA ZIMECHANIKA WHILE UNAWEKA HESHIMA BAR KWANINI?
    TUPENI RAHA HUKU DUNIANI JAMANI ,MBONA SISI WANAWAKE TUNAIPENDEZESHA DUNIA? TUNASMILE VIZURI,TUNANUKIA SAFI.KAMA MAUA VILE
    NA IYO TABIA YA KUKOJOA OVYO BARABARANI IYO PTUUU MNACHEFUAJE.KILA MAHALI MNAKOJOA HAMNA BREAK AU NI MAMBO YA CAMERUNI HAYO YAMEWALETEA UGONJWA?
    NA TABIA YA KUVAA SHARTI HUJAFUNGA VIFUNGO KIFUANI MNAMTEGA NANI ? WATU WANATEGEKA KWA WALLET BWANA (SIO MIMI LAKINI)
    NAWATAKIA WKEND NJEMA
    NITAKUWA CINEMA MLIMANI CITY SAA KUMI NA MOJA HADI SAA MOJA -IYO NI JMOSI
    JPILI CHURCH -THEN KWA MWAKASEGE BIAFRA KINONDONI-
    LOVE U MY FELLOW MEMBERS SAAANA :flypig:
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh.... Smile umenifanya nismile.... hii ndio ofa?? Ofa ya madongo?? Anyway waliolengwa ujumbe umewafikia though tatizo huwa ni kujitambua kuwa uko hivyo.
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mmh jaman... tha ndo nn hvyo, tatzo ni mwanaume ulienae.!! et deodornt ya buk 3, akat 2natumia za 20 kwenda juu.. Jarib kumchange hyo mchz af unletee jib
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na wewe weekend hii nunua gillete march 3 turbo unyoe zile nywele.
    OTIS
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,565
    Trophy Points: 280
    ila lile joto la bongo bila deodorant si ni balaa.
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    dar joto lazma 2achie vifua co kukomaa na suti umekaza tai na ili jua ka baro wako... na nyie mue mnafua nguo zenu, mdada unamit nae cku 5 mfululizo na kipedo kile kile ata ka ni fashen bt hyo imezd
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    bora umemwambia...
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    kwanini msijitambue ?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    usipende kupersonolaiz vitu my dear sipendi maudhi
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Huu mji sina appetite nao kabisaa kwa sasa.............lbda nikiweza kuafford kuwa na kiyoyozi home, kwenye gari na kwingineko ...............for the time being nitaendelea kuishi hukuhuku Makete!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    njoo uninyoe zina mwezi
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    just imagine saint.huku mjini miwanaume inatisha balaa mimbuzi si mimbuzi mwee
     
  13. j

    joeprince Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dada smile kwa kunusa siumrekebishe huyo mpenzi wako kama bado wampenda kuliko kumrusha hewani kama hivi na kwa nini utamani vifua vya waume wa wenzio??
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    :A S-coffee::A S-coffee:

    Huwa unakutana na wanaume wa aina gani wewe?:lol:
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,139
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    op am d one supposd 2 xay xo..
     
  16. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hizi deodorant za buku mbili zitakuwa zile za ku-roll za wanafunzi, low quality lakini Smile hapo kamaanisha hata mtu mwenye kipato kidogo anamudu kununua......lakini alivyosema mtu hana deodorant halafu anakaa viti virefuuu... hapo amefanya mixing/scratching
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,268
    Trophy Points: 280
    hihihihih umesahau kuwaambia na manyoya ya kwapani wapunguze, la wasokote rasta tujue moja
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    haa haha....nice one lady, asante kwa ukumbusho...

    ...nilikuwa nakamulia limao mwenzio, ngoja nikanunue Nive...ooppss...brut!
    soksi nalaumu kucha la dole gumba!...halikatiki kwa kukomaa!

    anyway, msg delivered...lol
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mimi sina mkuu.ila mnakera ukweli ndo huo
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikikunyoa nakupiga kipara kabisa,deal?
    OTIS
     
Loading...