Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliokosa mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Oct 5, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wale waliokuwa wanadai mkopo na kukutana wizara ya elimu, kesho wanakutana kwa waziri wa elimu saa 1 asubuhi, kiongozi ameniambia nitume kwa watu 10, nadhani kwa njia hii ujumbe umefika kwa watu zaid ya 10.

    Naomba mumpe ushirikiano
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ungewatumia na facebook kaka maana humu marachache watu kuangali
     
  3. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 873
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mkuu mimi sijakupata vizuri jaribu kufafanua vizuri thread yako wengi ni wahanga, mada hii wanaifuatilia kwa makini
     
  4. N

    N2nde Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani imekuwaje? Sijakupata uzuri
     
  5. E

    Elinyisa New Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua kidogo mhanga mwenzenu nijue.
     
  6. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu awatangulieni mpate mkopo ila mkumbuke kuilipa hiyo mikopo mkimaliza shule zenu
     
  7. E

    Elinyisa New Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua kidogo mhanga mwenzenu nijue.
     
  8. s

    stan b Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inaonekana mko mikoani ndio maana hamjanielewa, na kama mko Dar basi mmeshakubali matokeo.
     
  9. F

    Faymario Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamja susa tu,jamani zile mbwembwe za kuandamana,hakieleweki mpaka tupate haki yalikua maneno matupu yani watanzania bwana.huyo waziri si ndio alishushua watu mwanzo anaona raha kuwa enjoy na kutorture
     
  10. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ina maana umeleta hii taarifa kwa walioko Dar peke yao? Watanzania mbona hatuna upendo? Wa mikoan wao hawapaswi kujua kinaendelea nini? Take your time kama huwezi kuueleza uma kwa kina siyo kuleta taarifa zisizo na kichwa wala miguu hapa.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Huyo waziri wa elimu sio wa kumtegemea! Hajui lolote huyo.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,862
    Likes Received: 11,233
    Trophy Points: 280
    Stan b na vijana wengine katika hii nyuzi, tazameni mlivyoandika na tazameni hili angalizo kutoka kwa Invisible:

     
  13. F

    Faymario Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba msaada wa kujulishwa wale waliokutana na waziri leo wameambiwa nini?mkopo upo au hamna,kwa nini aliwaita?tafadhali kama kuna mtu anataarifa
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,897
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    kwa nin mkopo ucwepo?
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    kuna ubaya gani?
     
  16. N

    N2nde Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkopo upo we jipange hela ya kutosha kamilisha usajiri chuoni,then kuna form zinakuwepo hapo kwa chuo,,,tutapata tu kudadadadadek
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,761
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Pigeni kelele, mkichoka nendeni mkatafute tempo mwakani tena mjaribu bahati yenu.
     
  18. I

    Innoexp Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So izo fom znatoka ln'
     
  19. N

    NIMIMI Senior Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna vijana wenzangu hapa chuoni udsm tulionyimwa nao mkopo wapo kwenye harakati za kurejea kwao baada ya jitihada zetu za kukosa mkopo kugonga mwamba na siasa uchwara kuwa nyingi. Na eti kama umejilipia hakuna nafasi ya kufikiriwa kupata mkopo hata ukikata rufaa. Je kama ulikopeshwa ulipie ili uishikilie nafasi wakati ukisubiria hatma ya kupewa mkopo ama kukata Rufaa inakuaje? Hii ndo serikali Legelege.
     
  20. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Oya hilo kunji hapo Udsm vp? Mbona kimya?
     
Loading...