ngongoti2000
JF-Expert Member
- Nov 20, 2017
- 2,233
- 2,161
Wadau
Kama mnavyojua serikali imehamishiwa Dodoma...lakini wengine hatuwezi kuhamisha familia zetu huku kwa sababu mbalimbali ..na hatupendi kudandia wadangaji ingawa wapo kila kona hapa Dom...najua kuna wanawake wenye heshima zao waliohamia hapa ambao wapo wapweke hivyohivyo, naomba tuwasiliane PM ili tuyajenge... kwa walio serious tu!
Kama mnavyojua serikali imehamishiwa Dodoma...lakini wengine hatuwezi kuhamisha familia zetu huku kwa sababu mbalimbali ..na hatupendi kudandia wadangaji ingawa wapo kila kona hapa Dom...najua kuna wanawake wenye heshima zao waliohamia hapa ambao wapo wapweke hivyohivyo, naomba tuwasiliane PM ili tuyajenge... kwa walio serious tu!