Kwa wale wana sura nzuri na hawajaolewa

Kwa wale wana sura nzuri na hawajaolewa

we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!

Kuachwa kuachwa,,, kutoswa kubaya unaweza kulopoka lolote lile!!!!!!!!!! mwekundu hebu mwambie huyu nilivo cute.
 
Last edited by a moderator:
Mi sijaelewa na sijafanya jitihada za kuelewa kwa sababu halinihusu. Nawahofia ninyi linaowahusu

ningeomba ban ya one week kama ungekuwa umeelewa......:closed_2::closed_2::closed_2:
 
Kwanza utaoaje mke mwenye sura nzuri ambaye akipita tu kila mtu anapata mfadhaiko? may be at your own risk!

Oa mwanamke mwenye sura ya kawaida inayoendana kidogo na ya yule waziri wa kiume pale magogoni..

Umenena vilivyo mkuu
Afu hawa wanaojiona wazuri wavivu sana kufanya kazi wao kama nzige wanakula tu, hawafanyi kazi, tena wanakula sana
 
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!
mmmh,kwamba mtu akiwa na sura ya baba yake anakuwa mbaya????????
 
Kila mtu hudhani mwanamke aliyenaye ndiye mzuri zaidi
 
mmmh,kwamba mtu akiwa na sura ya baba yake anakuwa mbaya????????

Mdada akiwa na sura ya babake kama hii au?
 

Attachments

  • 1416392277144.jpg
    1416392277144.jpg
    51.2 KB · Views: 318
Inabidi mtambue pia kuwa to some degree, baadhi ya wanaume wana tabia ya kukwepa kujenga mahusiano ya maana, (mahusio ambayo hatimaye yaaweza yakaja kupelekea kweye ndoa) na wasichana menye sura nzuri, kwa kuhofia michepuko huko mbeleni.

Tafadhali naomba nieleweke pia kuwa hapa naongea tu kama layman, or an ordinary mind person in the streets.
Mkuu nakubaliana na wewe pale uliposema baadhi ya wanaume na si wote, mimi binafsi nina mke bombaa mbaya kwa kwel my wife ni mzuri na kila nikiwa nae mahali ama kupita nae mahal lazima wanaume wakware wavunje shingo kwa sana. Kwa nin nioe mwanamke wakati wakushiriki nae tendo la ndoa kichwan navuta taswira ya mwanamke mwingine ili kufikia kilele?? Hiyo ni sawa na kula mkono wakat huku na wife.
 
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!

Hhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!

HBP za kujitakia nani anazitaka....utakaa roho juu juu tu hadi unazikwa.

Ukitaka ufe mapema oa mwanamke mrembo alafu awe anafanya kazi......kama sio kufa kwa presha basi kwa UKIMWI....au ikibidi utauwawa kabisa.....nawaaasa vijana wenzangu......hao warembo ni just for fun si kwa ajili ya kuoa......otherwise umejitoa muhanga........

Kwanza utaoaje mke mwenye sura nzuri ambaye akipita tu kila mtu anapata mfadhaiko? may be at your own risk!

Oa mwanamke mwenye sura ya kawaida inayoendana kidogo na ya yule waziri wa kiume pale magogoni..

Umenena vilivyo mkuu
Afu hawa wanaojiona wazuri wavivu sana kufanya kazi wao kama nzige wanakula tu, hawafanyi kazi, tena wanakula sana

"Sizitaki mbichi hizi"
 
Kwanza utaoaje mke mwenye sura nzuri ambaye akipita tu kila mtu anapata mfadhaiko? may be at your own risk!

Oa mwanamke mwenye sura ya kawaida inayoendana kidogo na ya yule waziri wa kiume pale magogoni..


Mi nadhani sura sio ishu, makalio ndo ishu.

Hata masogange hana sura ya maana, lakini makalio ndo yanampaisha.
 
Back
Top Bottom