Kwa wale wana sura nzuri na hawajaolewa

Kwa wale wana sura nzuri na hawajaolewa

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Posts
11,782
Reaction score
7,555
Inabidi mtambue pia kuwa to some degree, baadhi ya wanaume wana tabia ya kukwepa kujenga mahusiano ya maana, (mahusio ambayo hatimaye yaaweza yakaja kupelekea kweye ndoa) na wasichana menye sura nzuri, kwa kuhofia michepuko huko mbeleni.

Tafadhali naomba nieleweke pia kuwa hapa naongea tu kama layman, or an ordinary mind person in the streets.
 
Wamekusikia ila sidhani kama wamekuelewa
 
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!
 
Yeah mimi mmoja wao. Wanasumbua sana ukishawaambia wao wazuri, wanakuwa kama kima kuruka ruka juu ya miti
 
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!

Mkuu mbona umekuwa mkali zaidi ushakutana nao vp?
 
Asanteeeeeeeeeeee!
we unajisumbua! nani amekwambia JF kuna wanawake wazuri?? hakuna wanawake wazuri humu(tabia na shape) na ndio maana wanajifariji na majina kama miss,malaika, mrembo,mzuri,cute na mengine. wanawake wa humu wote wana sura za baba zao!
 
HBP za kujitakia nani anazitaka....utakaa roho juu juu tu hadi unazikwa.
 
hii ni thread au comment???

Ukitaka ufe mapema oa mwanamke mrembo alafu awe anafanya kazi......kama sio kufa kwa presha basi kwa UKIMWI....au ikibidi utauwawa kabisa.....nawaaasa vijana wenzangu......hao warembo ni just for fun si kwa ajili ya kuoa......otherwise umejitoa muhanga........
 
Ukitaka ufe mapema oa mwanamke mrembo alafu awe anafanya kazi......kama sio kufa kwa presha basi kwa UKIMWI....au ikibidi utauwawa kabisa.....nawaaasa vijana wenzangu......hao warembo ni just for fun si kwa ajili ya kuoa......otherwise umejitoa muhanga........

we umeoa yupi?
 
Inabidi mtambue pia kuwa to some degree, baadhi ya wanaume wana tabia ya kukwepa kujenga mahusiano ya maana, (mahusio ambayo hatimaye yaaweza yakaja kupelekea kweye ndoa) na wasichana menye sura nzuri, kwa kuhofia michepuko huko mbeleni.

Tafadhali naomba nieleweke pia kuwa hapa naongea tu kama layman, or an ordinary mind person in the streets.

hilo nalo neno
 
Kwanza utaoaje mke mwenye sura nzuri ambaye akipita tu kila mtu anapata mfadhaiko? may be at your own risk!

Oa mwanamke mwenye sura ya kawaida inayoendana kidogo na ya yule waziri wa kiume pale magogoni..
 
Back
Top Bottom