Kwa wale waliokosa mkopo awamu ya kwanza

Tprecious

Senior Member
Aug 29, 2018
182
250
Nawapa pole wale waliokosa mkopo awamu ya kwanza pia niwaombe muwe wavumilivu kwani kuna awamu ya pili ingawa hii itawahusu sana wale walioomba chuo awamu ya tatu na nne.
Kama wewe ulipata chuo awamu ya kwanza na ya pili na Jana jina lako halijatoka upo kwenye wakati mgumu.
 

A0285

Member
Sep 24, 2017
19
45
Wakuu naomba mnisaidie kma kuna mashirika binafsi yanayoweza kutoa mkopo wa elimu ya juu, maana naona ndoto zangu za kusoma zinataka kukatika.. nilipata chuo mara ya kwanza kabsa na nna one ya 9 PCM.. msaada tafadhali
 

jmdume

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
339
500
Sasa mbona kuna kijana jina lake lipo first round na chuo alikosa... Sijaelewa hapa
 

Dr.philosophy

Senior Member
Oct 12, 2012
111
195
Nawapa pole wale waliokosa mkopo awamu ya kwanza pia niwaombe muwe wavumilivu kwani kuna awamu ya pili ingawa hii itawahusu sana wale walioomba chuo awamu ya tatu na nne.
Kama wewe ulipata chuo awamu ya kwanza na ya pili na Jana jina lako halijatoka upo kwenye wakati mgumu.
acha kukatisha tama watu ww kwani ndo msemaji ea bodi?waliopata awamu hii wengi ni raund ya kwanza wlitoka single na multiple ambao wamecomfirm ila WA raund ya pili in wachache sana waliopata.tuendelee kusubir
 

raphael 91

Member
Sep 30, 2016
55
125
Nawapa pole wale waliokosa mkopo awamu ya kwanza pia niwaombe muwe wavumilivu kwani kuna awamu ya pili ingawa hii itawahusu sana wale walioomba chuo awamu ya tatu na nne.
Kama wewe ulipata chuo awamu ya kwanza na ya pili na Jana jina lako halijatoka upo kwenye wakati mgumu.
hahah mkuuu mbn watutisha aisee
 

raphael 91

Member
Sep 30, 2016
55
125
bado kuna awamu mbili zaid mkuu hivo bc kua mvumilivu
Wakuu naomba mnisaidie kma kuna mashirika binafsi yanayoweza kutoa mkopo wa elimu ya juu, maana naona ndoto zangu za kusoma zinataka kukatika.. nilipata chuo mara ya kwanza kabsa na nna one ya 9 PCM.. msaada tafadhali
 

geniusMe

JF-Expert Member
Jan 27, 2018
1,134
2,000
Huo ndio ukweli i nimechaguliwa kozi yenye upendeleo wamkopo round ya kwanza na mkopo wameninyima kabisa.
 

wadyner

Member
May 20, 2016
6
45
Jaman msikate tamaa mapema majina bado mengine yatatoka kikubwa kua na subra kila mtu amuombe Mungu wake kwa Imani yake lolote laweza tokeaila hiki kipindi kinakuaga kigumu haswa kwa ss watoto wa wakulima.... Nawatikieni kila la kheri wadogo zangu
 

henryloso15

JF-Expert Member
Apr 1, 2018
216
250
Kama umekosa mkopo first batch na ulipata chuo first round & 2 inaeza ikawa kuna makosa ulifanya kweny application yako!! Cha msingi subir wafungue appeal window maan ile km una sifa ni uhakika 100%..nna wanangu wa2 walikosa round zote ila waka appeal wakapewa 100%!!...
 

jmdume

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
339
500
Sasa wazee unakuaje watu walikosa vyuo lakini kwenye majina ya waliopata mkopo wapo... Mnalizungumziaje hili.... Ni criteria gani imetumika hapa
 
Oct 19, 2018
5
45
Mm nawaza sijui ningefail ingekuwaje maana nimefaulu lakini aliefail hawazi bado kama Mimi nimechaguliwa first round lakini mkopo sina nikikosa sitakuwa na utofauti na aliefail maana nitarudi kitaa kusaka life
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom