Kwa wale wadua wa 24Hours na Nikita

Kwa wale wadua wa 24Hours na Nikita

jamen hizo ni action tu.. Hata mie ukinipa script nacheza then mtakuja hapa na kunisifia kwamba mie mkale..
Haijalishi kama ni maigizo wala nini sisi tumechukua uhalisia wa picha kama una vyoonyesha nasisitumeivaa picha kwahiyo tunaona Cloe Ob'rian is great!!Na bila ya ubishi unaambiwa waliocheza film ya 24hrs ni computer wizard ni IT professionals!Pili ku hack katika security insistitue ni kitu cha msingi kama fbi,cia nk hawawezi kufanyakazi bila ku Hack!Kwanza huyu mdada Cloe Ob'rian ninoma
 
cloe balaa, hv ukiacha hzo series mbili, kuna series gani nyingine zilizo kama hizo????

Nyingi sana aisee
1, ALIAS hapa yupo Mashal na mwanadada Rachel.
2, UNDERCOVER
3, PERSON OF INTEREST hapa yupo Vince
4, STRIKE BACK
5, MISSING
6, HOMELAND
 
ipi ambayo imekwenda kwenda, yan angalau ina season kama 3 hiv

ALIAS imekwisha, iliishia season 5 end game.
STRIKE BACK ipo mpaka season 3
HOMELAND ipo season 2
PERSON OF INTEREST ipo season 3
MISSING imepigwa total ban na FBI haitatoka tena.
UNDERCOVER ipo season 2
 
chloe ni mkali zaidi ya huyo bhana kwani yeye anascueez
Kwenye hizi series kuna watu ambao ni wakali kwenye upande wa computer, Birkhoff(Nikita) na Chloe(24hrs) , we unadhani nani ni mkali?
Mi kwa maoni yangu nadhani Birkhoff ni mkali hasa linapokuja suala zima la kuhack computer system za taasisi mbalimbali...
 
hapo umelonga mwana bigup
Haijalishi kama ni maigizo wala nini sisi tumechukua uhalisia wa picha kama una vyoonyesha nasisitumeivaa picha kwahiyo tunaona Cloe Ob'rian is great!!Na bila ya ubishi unaambiwa waliocheza film ya 24hrs ni computer wizard ni IT professionals!Pili ku hack katika security insistitue ni kitu cha msingi kama fbi,cia nk hawawezi kufanyakazi bila ku Hack!Kwanza huyu mdada Cloe Ob'rian ninoma
 
Heheee...! Wadau mmeniacha hoi kwa analysis zangu. Kwanza napenda kuwapa sifa woote waliohusika katika utengenezaji wa muvi hizi.

Kwangu mimi kati ya chloe na Birkhof kila mmoja ana credits zake kutokana na part walizocheza.

Tukianza na chloe, yeye nampa credit kwa kucheza consistently na hardworking. Maana kuna episode nakumbuka alizima katika kiti baada ya kufanya kazi kwa siku 3 bila kulala. Kwa hilo nampa credit. Ila muvi haijatuonesha kama chloe anaweza kucheza na hardwares in term of designing kwa jinsi anavyotaka.

Tukija kwa birkhof, yeye nampa credit ya ziada kwani scripts zimemuwezesha kuplay part katika designing ya hardwares na hata katika medical electronics. Kitu ambacho chloe hatukuoneshwa kama anaweza. Nampunguzia credit Birkhof pale alipogombana na division baada ya kucheza mchezo wa kutishia nyau, na jamaa kusepa na mkwanja wa birkhof. Akasepa kivyake na kwenda kuhack tena bank ili apate million dollars nyingine. Matokeo yake akawa traced na polisi hivyo kukamatwa. Kwa hili imeonesha Birkhof alikuwa hayuko careful kwa alilokuwa akilifanya kwani sifa mojawapo ya hacker yeyote yule ni kutoacha any traces pale atakapomaliza kazi yake.

As far as hacking concerns, nampa credit Chloe O'brian katika hiyo sekta.
 
Haijalishi kama ni maigizo wala nini sisi tumechukua uhalisia wa picha kama una vyoonyesha nasisitumeivaa picha kwahiyo tunaona Cloe Ob'rian is great!!Na bila ya ubishi unaambiwa waliocheza film ya 24hrs ni computer wizard ni IT professionals!Pili ku hack katika security insistitue ni kitu cha msingi kama fbi,cia nk hawawezi kufanyakazi bila ku Hack!Kwanza huyu mdada Cloe Ob'rian ninoma

we are on the same side hapa mkuu.. Sema tu umekua blinded na negative attitude ya ubishi...
Point yangu ni kwamba. credits karibia zote ziende kwa madirectors wa hizo kitu.nikiwa na maana kwamba... Ubora wa mwigizaji unachangiwa kikubwa na director wa hiyo kitu..
So usishangae birkhof amewezeshwa na sio kwamba yeye ni expert wa hiyo kitu kama ilivyotamkwa.. Kwenye tadpole na xmen mbona kacheza kitofauti?? Anyways ingia hapa
Aaron Stanford - Wikipedia, the free encyclopedia
 
we are on the same side hapa mkuu.. Sema tu umekua blinded na negative attitude ya ubishi...
Point yangu ni kwamba. credits karibia zote ziende kwa madirectors wa hizo kitu.nikiwa na maana kwamba... Ubora wa mwigizaji unachangiwa kikubwa na director wa hiyo kitu..
So usishangae birkhof amewezeshwa na sio kwamba yeye ni expert wa hiyo kitu kama ilivyotamkwa.. Kwenye tadpole na xmen mbona kacheza kitofauti?? Anyways ingia hapa
Aaron Stanford - Wikipedia, the free encyclopedia

Ya nimekuelewa vzr mkuu na ni kweli matendo ya ma-actor- ni reflection ya mawazo ya director.
Ila hapa nahisi lengo la mweka thread hii ni kutaka tuchangie jinsi tunavyowaona kwa matukio yao na si kujaji kuwa wanaweza kweli au la au nani anawafanya wawe hivyo.
 
Kweli dunia iinaenda ukingoni,
Kwa hiyo Birhoff ana-hack sana na ndo mkali wa computer system? Ku-hack system ni criminal, inauwaje anasiifiwa wa kkufanya criiminals?

Hacking is "playful cleverness"
 
Ya nimekuelewa vzr mkuu na ni kweli matendo ya ma-actor- ni reflection ya mawazo ya director.
Ila hapa nahisi lengo la mweka thread hii ni kutaka tuchangie jinsi tunavyowaona kwa matukio yao na si kujaji kuwa wanaweza kweli au la au nani anawafanya wawe hivyo.

Mimi sijaziwatch hizo series mbili,ingawa nimewatch first season ya 24..nilimkubali sana Michael Scofield under Paul Scheuring katika Prison Break series...to me ile ni series kali of all times,nimeiwatch zaidi ya mara 5 naona story writer na director wametumia zaidi ya akili..very classic series..kule Rowland ndo alikua mtaalamu wa computer japo part yake ilikuwa sio ndefu..ngoja nizitupie macho hizo 24 na Nikita nione huo uhondo wake..T Bag aka Robert Kneeper kaigiza in any of the above mentioned two series?ni raha sana kumuangalia mshkaji,kwenye PB alifit balaa na nkaja kumuona on Heroes,jamaa anatisha
 
vlcsnap-2013-05-11-22h38m33s101.png kuna huyu dogo anaitwa Alex kwenye series inaitwa Continuum, balaaa. hakuna anaemfikia kati ya hao.
 
Birkof (Aaron Stanford) mzee wa shadow walker namkubali zaidi ya Chloe. Kama umeangalia series ya Traveller ambayo ame-cast kama Will Traveller utamkubali jamaa. 220px-Aaron_Stanford_2002.jpg


Namfananisha na Kim DotCom, owner wa MegaUpload the file sharing giant and software guru anaeishi NewZealand. Jamaa alishikwa na FBI kwa kuwa site yake ya zamani (Mega) ilituhumiwa kuongoza kwa pirate duniani. Sassa hivi ameanzisha megaupload even bigger...unapata mpaka 500gb free online drive.


 
Nimecheck Series nyingi sana bt 24hrs ni zaidi ya series then ikifuatiwa na Prison Break.
 
Back
Top Bottom