Yasintajohn56
Member
- Jul 26, 2022
- 25
- 51
- Thread starter
- #41
Tafuta group la watanzania waliopo huko
Kuna many Africans here lakini so wote ni Watanzania
Tafuta group la watanzania waliopo huko
Tafuta group la wakenyaKuna many Africans here lakini so wote ni Watanzania
Msaada kwenye tuta...
Nimekua naitwa sana kwenye interview na hii kampuni Afaq Group..
Nimeitwa kama mara 4 Hivi.. niliwekaga details zangu linked in..Sasa naitwa Kila siku ila ndo hivyo sipo huko.. deadline inapita...
Sasa Nina maswali najiuliza....nijilipue niende tuu?? Je nikikosa kazi nitafanyaje? (Maana interview sio km ndo ushapata kazi) je maisha huko yapoje? Na je hiyo kampuni ni genuine? Msaada na mawazao ndugu zangu.
Tafuta group la wakenya
Nipeni hati za bandari zangu, mtakula tende kila siku.Ukija Tanzania Fanya Mpango Wa Tende Hata DP World Wape Watafikisha Hapa Harbour DSM
Upo Qatar mwishoni unasema Only in U.A.E? ma-hausigeli mkifika arabuni akili zinahama?Hi guys. Princess here
Jamani kwa yoyote Aliyoko kikazi hapa Qatar Tujuane tafadhali. Mimi Naishi Al-Dayeen municipal.
Nawakaribisha tujuane kwa changamoto na kuelimishana pia ili tuweze kufikia malengo yetu. Only in U.A .E
[emoji1545]
Naam SheikhKaribu kwetu mahabuba, mimi nimekuja kwenu kufuatilia hati za bandari zangu.
yasinta mimi ni dereva.vp lesen ya tanzania inakulika huko.na kazi vp zipo?
na hzo kazi zipo kwa wageni?Lazima uwe na Leseni kutoka katika nchi yako ndo itakuwa rahisi kupata license ya hapa
Hongera dada, piga kazi, weka Akiba, wekeza, KILA LA KHERI 🙏👏🤙💪✊👊🙌🤟👉Hi guys. Princess here
Jamani kwa yoyote Aliyoko kikazi hapa Qatar Tujuane tafadhali. Mimi Naishi Al-Dayeen municipal.
Nawakaribisha tujuane kwa changamoto na kuelimishana pia ili tuweze kufikia malengo yetu. Only in U.A .E
[emoji1545]
na hzo kazi zipo kwa wageni?
na zile story za ubaguz na unyanyasaji ni kweli?Tax drivers wa makampuni si wakazi wa hapa (Qatar) ni wa Hindi naona wa Filipino kwenye nursing na Wa Africa pia. Inategemea wewe umepata kazi au unakuja na visiting Visa then unatafuta kazi.
na zile story za ubaguz na unyanyasaji ni kweli?
nikiwa na milion moja nauli si inatosha.Ubaguzi upo kila mahali Kwanzia kwenye familia
Ila Mimi namshukuru MwenyeZi Mungu sijawahi baguliwa hapa Gulfi
Milioni moja kwa ticket ya Go & Return ni ngumu kupata unless ni kenya airways ambayo huanzia 1.2M na wakati mwengine ni 1.1M.nikiwa na milion moja nauli si inatosha.