Kwa Wafanyakazi wote walioko Uarabuni

Kwa Wafanyakazi wote walioko Uarabuni

na zile story za ubaguz na unyanyasaji ni kweli?
Ubaguzi mpaka huko kwetu afrika upo, sema kwa kuwa anae kubagua ni zimwi likujualo basi huwa tunapotezea.
Ila yote kwa yote ubaguzi ambao mtu anakufanyia bila phyisical toture hauna tatizo as long as hakuui sioni shida na nishakutana nao sana huu lakini sijawahi utilia manani.
 
Milioni moja kwa ticket ya Go & Return ni ngumu kupata unless ni kenya airways ambayo huanzia 1.2M na wakati mwengine ni 1.1M.
Kama ni Qatar sijui, iyo bei nilioweka hapo juu ni ya Dubai.
na je nataka kuwa mfanyabiashara wa vitu vya electronics used.nikiwa na milion 5 naweza kupata mzigo wa kutosha
 
na je nataka kuwa mfanyabiashara wa vitu vya electronics used.nikiwa na milion 5 naweza kupata mzigo wa kutosha
ukiondoa Usafiri, Visa na Hoteli au huu ni mtaji net?
Kama ni mtaji kamili na hauhusiani na ivyo nilivyotaja hapo juu unaweza fanya kitu, ukaanza taratibu mpaka ukachanganya.
Ila kama ni kinyume chake basi itakua ngumu kidogo, japo unaweza fanya pia.
 
ukiondoa Usafiri, Visa na Hoteli au huu ni mtaji net?
Kama ni mtaji kamili na hauhusiani na ivyo nilivyotaja hapo juu unaweza fanya kitu, ukaanza taratibu mpaka ukachanganya.
Ila kama ni kinyume chake basi itakua ngumu kidogo, japo unaweza fanya pia.
ila kama kanzu kofia,na mabaibui na pafyum hyo hela inaweza ikatosha pamoja na nauli?
 
Back
Top Bottom