Huyo ndiyo chimbo lake huko😃Kumbe yuko Usangu?
Hujanyang'anywa passport bado?
Ukweli mtupuSafi sana,komaa na kazi,siku hizi wabeba box hutupondwi tena humu,
Piga kazi mkuu,achana na wale wanaopiga kelele mchana kutwa kisha wanalala na wakiamka wanaendelea na kelele zile zile huku umri nao unakwenda bila kusubiri mtu.
Kwani Qatar ni U.A.E?Hi guys. Princess here
Jamani kwa yoyote Aliyoko kikazi hapa Qatar Tujuane tafadhali. Mimi Naishi Al-Dayeen municipal.
Nawakaribisha tujuane kwa changamoto na kuelimishana pia ili tuweze kufikia malengo yetu. Only in U.A .E
[emoji1545]
Upo wap ww ? Twende tukawe walizn qatarTupeni namna ya kufika na kupata kazi huko wajameni, tupatieni connection, loh Bongo jua kali sana,
Wenzetu wakenya na Waganda wanapeana hii michongo sana, ila siwezi loh.
Baby ulifanya nn ukala bun[emoji23][emoji23][emoji23] Wazee wa JF [emoji119]
Yasinta naomba unialike basi nije kwako!Niko Qatar-Doha
Beki 3. Hakuna kazi ingine huko.Huko Gulf unafanya mishe gan au umetuzunguka umeenda kuchukua mgao wa bandari?
DM, inbox, inboboPM means [emoji2372]
Kwenda Gulf countries ni easy sana kuna makampuni mengi ya kazi za ulinzi, usafi.Tupeni namna ya kufika na kupata kazi huko wajameni, tupatieni connection, loh Bongo jua kali sana,
Wenzetu wakenya na Waganda wanapeana hii michongo sana, ila siwezi loh.
Mawazo gani unayotaka mkuu?
imebidi nicheke tuHuko Gulf unafanya mishe gan au umetuzunguka umeenda kuchukua mgao wa bandari?
Mimi nipo ras al khaimah huku napigika (jokes)Hi guys. Princess here
Jamani kwa yoyote Aliyoko kikazi hapa Qatar Tujuane tafadhali. Mimi Naishi Al-Dayeen municipal.
Nawakaribisha tujuane kwa changamoto na kuelimishana pia ili tuweze kufikia malengo yetu. Only in U.A .E
[emoji1545]
Beki 3. Hakuna kazi ingine huko.