Kwa wadada watu wazima tu

prospa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
554
195
kwa kinadada wenye umri kati ya 18-35.

Kama ungekuwa na uchaguzi kati ya wanaume wawili kwa ajili ya kuwa na serious relationship; wa kwanza anakuridhisha, kukufikisha na kukidhi haja zako kitandani, ni handsome, sio domo zege, na ana mahusiano ya kingono na wanawake wengine.

Wa pili hakuridhishi kitandani wala hakufikishi, sio handsome, domo zege na hana kabisa mahusiano na wanawake wengine.

Yupi kati ya hawa ungechagua? Na kwa sababu ipi?
 

mjasiria

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
4,165
2,000
hahahahah hii komedi imetulia. Mkuu andaa script wapelekee bongo muvi utapiga hela sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom