Kwa wadada wapenda pesa na mahandsome


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
Ukimpenda Mwanaume mwenye PESA au HANDSAM ni sawa na kufungua account NMB hivyo suala la foleni ni la kawaida usichukie ukimkuta mwenzako.
Kwa hiyo ni bora mdeal na sisi manyandumbi na wasio na pesa sana mpate mapenzi ya ukweli.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,521
Likes
10,518
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,521 10,518 280
Umefanikiwa kuanzisha UZI, hongera kwa kushiriki.
Mwali should see this
 
Last edited by a moderator:
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
Umefanikiwa kuanzisha UZI, hongera kwa kushiriki.
Mwali should see this
Sina tyme naye, aone tu. Hoja zake azina mashiko. Sikuhizi namgongea malike tu akitoa mapoint.
 
Last edited by a moderator:
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
480
Likes
9
Points
0
C

Cynthia Chriss

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
480 9 0
na ni very rare kumkuta legsome ana mipesa hahhaa manyandumbi jina tu lenyewe baya je muhusika.yani uwe nyandumbi halafu usiwe na pesa mwanamke gani atkupenda
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
Mawazo yako ndio akili yako hata kama yataonekana pumba kwa wenye upeo zaidi yako. Tabia ya mtu haiendani na uzuri au ubaya wake na hata pesa sio kigezo cha kuwa na tabia mbaya labda kwa malimbukeni.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Naona unataka yule tajiri wa kule ChitChat asipate wateja wake?
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Tena mahandsome siku hizi wamekua adimu sana maana wanagombaniwa na wote ie wanaume wanataka mahandsome na wanawake nao wanataka, mahandsome wamekua endangered specie karibu watatoweka.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,356
Likes
131,939
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,356 131,939 280
Tena mahandsome siku hizi wamekua adimu sana maana wanagombaniwa na wote ie wanaume wanataka mahandsome na wanawake nao wanataka, mahandsome wamekua endangered specie karibu watatoweka.[/QUOTE:]

Mzuzu bila pesa ni uchafu!!! Handsome without brain nor knowledge is,......!! Mwenye kujua amalizie
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
Nyandumbi bila noti nayo majanga tu! Ni sawa na handsom brainless and mzuzuless!
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Sina tyme naye, aone tu. Hoja zake azina mashiko. Sikuhizi namgongea malike tu akitoa mapoint.
kwamtoro your oxymorons lack a dose of surprising effect now, get innovative!
you should try a new approach, we have seen enough of your contradictions
Hoja zake hazina mashiko, then next: Nagonga like akitoa mapoint.
Sasa hoja zikikosa mashiko zinaweza kua na point? Au zenye pumba ndio zina mashiko?
Anyway, kwa leo nakubaliana na wewe: Ukipenda asali kubali kung'atwa na nyuki
Ukipenda ATM kubali foleni.
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,347
Likes
7,621
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,347 7,621 280
Hata sie tusipende warembo sana tuchague tunaolandana nao.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,355 280
Umefanikiwa kuanzisha UZI, hongera kwa kushiriki.
Mwali should see this
kweli wewe ni mwana mtoka pabaya
Sina tyme naye, aone tu. Hoja zake azina mashiko. Sikuhizi namgongea malike tu akitoa mapoint.
na wewe kwanini ukajibu hivi? Akili za mwenzio changanya na za kwako

kwamtoro your oxymorons lack a dose of surprising effect now, get innovative!
you should try a new approach, we have seen enough of your contradictions
Hoja zake hazina mashiko, then next: Nagonga like akitoa mapoint.
Sasa hoja zikikosa mashiko zinaweza kua na point? Au zenye pumba ndio zina mashiko?
Anyway, kwa leo nakubaliana na wewe: Ukipenda asali kubali kung'atwa na nyuki
Ukipenda ATM kubali foleni.
you are very right kujibu hivi maana baada ya yeye kuchokozwa hasingerespond kama alivyorepond i hope ungekaa kimyaa mwanamwali wa watu
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 859 280
kwamtoro your oxymorons lack a dose of surprising effect now, get innovative!
you should try a new approach, we have seen enough of your contradictions
Hoja zake hazina mashiko, then next: Nagonga like akitoa mapoint.
Sasa hoja zikikosa mashiko zinaweza kua na point? Au zenye pumba ndio zina mashiko?
Anyway, kwa leo nakubaliana na wewe: Ukipenda asali kubali kung'atwa na nyuki
Ukipenda ATM kubali foleni.
60% absolute correct. Have nice day & good work.
Jana ujang'aa kabisa JF, mpaka nilikuwa nawasiwasi labda sijui ulikuwa mwana mwali wapi.
 
Last edited by a moderator:
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
60% absolute correct. Have nice day & good work.
Jana ujang'aa kabisa JF, mpaka nilikuwa nawasiwasi labda sijui ulikuwa mwana mwali wapi.
ooowww, you missed me! so I guess "sina tyme nae" was also a false statement...
you noticed that I was not in (out of 120,000 members)polee, nilikua zangu tu home (sina access na Jf kama sio kazini)
Nimesoma hii hapa from äct like a lady think like a man" ya steve harvey. What's your opinion?
Naomba na lara 1 anipe opinion yake pia (please), I am always fascinated by ther approach to men/money

Know this: It is your right to expect that a man will pay for your dinner, your movie ticket, your club entry fee, or whatever else he has to pay for in exchange for your time.
You all have to stop this foolishness with the "I pay for my dinner so he knows I don't need him" approach. As I point out in the next chapter, "The Three Things Every Man Needs: Support, Loyalty, and the Cookie," a man-a real one, anyway-wants to feel needed. And the easiest way to help him get that high is to let him provide for you. This is only fair.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571