Hahahahahahaha aaah leo humu jamvini kuna mambo jamani yaani na wewe umenichekesha sana lol. Hapa nilipo nacheka mpaka basi
Kilichonichekesha ni kuwa Microsoft excel ina mistari stari sasa ukimakarabatia mtu usoni si ndiyo atakuwa kituko zaidi?!!! Au mwenzangu microsoft excel yako ni tofauti?!
nyie hamjamwelewa jamani utu uzima nao ni majanga, lol!hahahahahah mimi nimajaribu kuimagine hiyo ms excel ikiwa imetokelezea usoni mbona kituko.
Hilo jasho analotoa lenye harufu ya Sikukuu ya uhuru mwaka 1960 nafikiri litakuwa na vumbi vumbi na vimichanga changa usoni!!!
hahahahahah mimi nimajaribu kuimagine hiyo ms excel ikiwa imetokelezea usoni mbona kituko.
rafiki namissije zile chain msgs....... ndo kusema zimeisha? maana hueleweki, lol!umechekaaaa hongera sana.
ngoja nikupe na hii..................................usijisifu una mbio msifu na anayekukimbiza mpendwa.
Na wewe hujamwelewa naona. Yeye ana express frustration yake kwa kutoa povu, that's it.Mwali na gfsonwin
Hapa kinachozungumziwa sio mapenzi kama tunavyofahamu, bali mapenzi feki yenye kufuata maslahi...
Utunzi wake umezingatia fasihi na kuficha upeo wa habari nzima, ila kwa wenye kuelewa uhalisia wa maisha ya mabinti vyuoni, maofisini na sehemu nyinginezo watamuelewa.
Anajaribu kuwaeleza wanafunzi wa vyuo kuacha UMALAYA
mama yangu tumbo langu mie.........
hapo kwenye RED ndo nimetamani kuzimia, lol!
jamani njooni mcheke huku
cc cacico snowhite dada white Mamndenyi Ablessed mwaJ gfsonwin amu Kaunga Nivea Mwali AshaDii King'asti Kongosho FirstLady1 MwanajamiiOne Dena Amsi.....
Arushaone, watu8, Asprin, BAK, Nyani Ngabu, Erickb52, Baba_Enock, The Boss, Dark City, Bishanga, Mtambuzi, kiwatengu, Mr Rocky, C6 Excellent, Baba V,zumbemkuu, Filipo, [URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=13443"]Bujibuji[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=89572"]manoah[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=26782"]Mungi[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=62658"]Young Master[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=15643"]sosoliso[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=66278"]Blaine[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=123576"]bombom[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=35235"]CPU[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=28550"]figganigga[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=11709"]HorsePower[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=10809"]Jiwe Linaloishi[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=34163"]Kapalampya[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=33360"]Mkusa[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=10447"]Ndibalema[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=72707"]Nicas Mtei[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=12304"]Mwakalinga Y. R[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=65914"]puravida[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=116075"]saudari[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=28417"]WABUSH[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=24628"]The Finest[/URL], [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=38315"]Vin Diesel[/URL] [B][URL="https://www.jamiiforums.com/member.php?u=11959"]Kaizer[/URL][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
nyie hamjamwelewa jamani utu uzima nao ni majanga, lol!
mwenzenu kasema hiyo ms excel imetumiwa kuedit....... nadhani sababu ina functions nyingi kuliko word, kitu kama hicho....
Nawapa pole sana vijana wa sasa maana mapenzi bila fweza siku hizi hayalipi kabisa, pia mambo ya kua mwaminifu mpaka ndoa yamepitwa na wakati. Ndio maana watoto wanataka kubanana kwa baba zao wengine babu zao. Hasa hapa bongo ngono imechukua nafac kubwa vichwani mwa watu. Sipati picha taifa hili huko baadae litakuaje tu. Nadhani mtu mpaka anaoa/kuolewa anakua tayari na ka chain kake, kiasi kwamba hata baadhi ya marafiki wanakua walishapitiwa/kupitia .Hahhaaaaaaaa!
FP, mbona si wazee tunakazi? Kama mzee mwenzangu kawekewa mpaka microsoft excel usoni ili aonekana kijana kidogo, mi si ndiyo ndawekewa Microsoft power point au microsoft word kabisa?
lakini tukirudi kwenye ukweli baadhi ya wadada wa vyuo siku hizi wamejirahisi mno, na ni kweli wako kipesa kama alivyotanabaisha mdau hapo juu. Nidhamu, utu na heshima zao zimeshuka mno na ndiyo maana baadhi yao wamedirikia hata kuanza kuonekana maeneo fulani fulani wakijiuuza! Hebu fikiria msomi anayetarajiwa kuwa injinia au daktari, au mwanasheria au waziri au mkurugenzi nk leo hii kaanza ukahaba, hivi tutakuwa na taifa lenye viongozi wa aina gani miaka ijayo? Tutakuwa na watu wenye utu kweli au tutakuwa na watu viatu?
sorry, ulikuwa kwenye zile dots.......
mbona mm hujaniita au kwa kuwaa nina ubuntu usoni?
mwali mm nipo wee nitumie tu niambie tu mm kwanza unanidai sh ngapi. kweli nimekuwa bize na kile kimeo nlichokuambia na kila siku moja isogeapo nazid kupata presha. ila naomba kweli niambie unanidai sh ngapirafiki namissije zile chain msgs....... ndo kusema zimeisha? maana hueleweki, lol!
utajibeba na excle yako ya wakati wa uhuru 1961.......kweli uzee ni majanga, kumbe excel ina edit picha pia? Nilifikiri ni adobe photoshop au macromedia pekee ndo zina funnction nyingi za kuedit picha, MENTION]FP ngoja nirudi tuition ya kompyuta!
basi hilo jasho balaa....
we umewahi kukutana nalo HorsePower
Hahahahahahaha lol jamani mabwakuLabda atakuwa hivi....
mimi sikudai best labda uulize mtaa wa tatu.....mwali mm nipo wee nitumie tu niambie tu mm kwanza unanidai sh ngapi. kweli nimekuwa bize na kile kimeo nlichokuambia na kila siku moja isogeapo nazid kupata presha. ila naomba kweli niambie unanidai sh ngapi
Mwali na gfsonwin
Hapa kinachozungumziwa sio mapenzi kama tunavyofahamu, bali mapenzi feki yenye kufuata maslahi...
Utunzi wake umezingatia fasihi na kuficha upeo wa habari nzima, ila kwa wenye kuelewa uhalisia wa maisha ya mabinti vyuoni, maofisini na sehemu nyinginezo watamuelewa.
Anajaribu kuwaeleza wanafunzi wa vyuo kuacha UMALAYA
Aaah kweli amesema kuedit sasa nimemuelewa lol . Kumbe imemsaidia kidogo kuonekana wa sasa ok. Haya mabo ya kusoma huku unaangua kicheko we acha tu. Hapa bado nacheka jinsi HorsePower anavyonyambua jasho la uhuru wakati mtu anapiga kwata kwenye ardhi iliyojaa vumbi.nyie hamjamwelewa jamani utu uzima nao ni majanga, lol!
mwenzenu kasema hiyo ms excel imetumiwa kuedit....... nadhani sababu ina functions nyingi kuliko word, kitu kama hicho....
hahahahaha! nimecheka hadi basi manake mtu ukiwa unadaiwa bana hata kama mtu anakupigia kukusalimu utaanza kujishauri kupokea simu as utadhan anakumbushia deni lake lol!mimi sikudai best labda uulize mtaa wa tatu.....
na mimi sikumaanisha chain msgs za PM, za voda, lol!
kile kimeo kitapita tu mpendwa, kuwa na amani, nakuaminia saaana..... tunakuombea pia.
pressure pembeni, sawa? all the best