Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 77,906
- 168,589
Wakaka dushe zinasoma 0 kilometer.....
Shauri enu zeekeni na utamu wenu
Shauri enu zeekeni na utamu wenu
Mi natamani nipate mkaka bikra!!!
Ni mwema Paprika [emoji1]Kama ni upekee mwema nashukuru
AsanteNi mwema Paprika [emoji1]
Kama mimi vileWakaka dushe zinasoma 0 kilometer.....
Shauri enu zeekeni na utamu wenu
Kwani nawe ni bikra......?Mi natamani nipate mkaka bikra!!!
Ya masikio na puaKwani nawe ni bikra......?
Duh sasa mbona wajitus jamani... inamaana!!?Ya masikio na pua
Hahahahahahahaha!!!! Najua ina maana gani!Duh sasa mbona wajitus jamani... inamaana!!?
Hahahahhahaha kama ni hivyo bas ni we kibokoHahahahahahahaha!!!! Najua ina maana gani!
na wanaume ambao hawajaenda na waliohitimu chuoSasa hao wanawake wanatolewa bikra zao na nani