Kwa uongozi na wanachama wa Chadema

Kwa uongozi na wanachama wa Chadema

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Posts
2,853
Reaction score
638
Napendekeza huyu muheshimiwa aitwe Mwalimu willibrod Peter Slaa. Badala ya
Dr Slaa. Sababu ni hizi zifuatazo -
1.Hili jina la Dr kwa sasa limekuwa halina hadhi wala heshima.Maana watu wana
peana hayo ma Phd ya udoctor hata bila kusomea au kupewa hiyo tuzo pale pana
postahili kupewa. Mtu anajiunga na hivi vyuo vya nje vya ubabaishaji anasoma ku
pitia enternate,baada ya miezi sita au mwaka utasikia nae anaitwa Dr. Yaani imeku
wa mchezo kiasi kwamba hata uswazi mabitozi nyangema wanajihita madr fulani.

2.Huyu muheshimiwa Slaa hana tofauti sana na hayati mwl nyerere. kuanzia mtaza
mo juu ya Taifa na wananchi wake,na pia ni mtu ambae day by day anazidi kukuba
rika katika jamii ya watanzania kwa uthubutu wake wa kuwatetea.

3.Huyu ni mtu wa kwanza ndani ya nchi yetu kuibua ufisadi mkubwa mkubwa ndani ya serikali na chama tawala. Pia huyu ni kiongozi wa kwanza kusema inaweze
kana baadhi ya malighafi za ujenzi kushuka bei hadi elfu 5 ili wananchi wajenge na
kuwa na makazi bora nk.

4.Kwangu mimi muheshimiwa Slaa ni kama mwl nyerere wa Tanzania.
Ana hekima zinazofanana na mwl nyerere na ana busara zinazofanana na
Nelson Mandela wa Republican of South african. So kama kuna uwezekano
tumwite mwalimu badala ya Dr, jina ambalo kwa sasa halina hadhi kwa mtu
kama muheshimiwa Slaa.

My take - Haya ni mawazo yangu tu na silazimishi watu kuyakubali.
 
Aitwe padre aliyeasi nakutembea na mke wa mtu kinyume cha sheria halali za ndoa (kidini) na nchi
 
Aitwe padre aliyeasi nakutembea na mke wa mtu kinyume cha sheria halali za ndoa (kidini) na nchi

Toa Boriti katika jicho lako ndo waweza ona kibanzi kidooooogo katika jicho la mwenzio!!
 
Kaka Topical kwanini unachuki na muheshimiwa Slaa? Huyu humuwezi na
ni teyari ameshakuwa chaguo la watu. Wanamshindwa ccm itakuwa wewe?
 
kaka topical kwanini unachuki na muheshimiwa slaa? Huyu humuwezi na
ni teyari ameshakuwa chaguo la watu. Wanamshindwa ccm itakuwa wewe?
hata mimi nashangaa anagombana na jiwe!
 
Aitwe padre aliyeasi nakutembea na mke wa mtu kinyume cha sheria halali za ndoa (kidini) na nchi
Farting?
Hivi aliasi?
Ilikuwaje? ambu simulia tujue kwa mara ya kwanza!
 
Wazo zuri. Cheo cha Dr hakina tena heshima siku hizi kwani hakitendewi haki yake hasa hapa kwetu. Dr wa Kweli anafaa kuitwa mwalimu ila yote na yote naomba aendelee na moyo wake wa kuwatumikia wananchi. Asikate tamaa kwani tupo wengi ambao tunapiga magoti kumwombea kila siku. Mungu ambariki sana Dr wa Kweli.
 
Aitwe padre aliyeasi nakutembea na mke wa mtu kinyume cha sheria halali za ndoa (kidini) na nchi
aitwe mwalimu aliyefukuzwa kwa kosa la kulawiti watoto wa shule ya msingi.
 
Kaka Topical kwanini unachuki na muheshimiwa Slaa? Huyu humuwezi na
ni teyari ameshakuwa chaguo la watu. Wanamshindwa ccm itakuwa wewe?

kama topical ni R1 au Msomali mwasisi wa propaganda za udini unategemeaje?
 
Kaka Topical kwanini unachuki na muheshimiwa Slaa? Huyu humuwezi na
ni teyari ameshakuwa chaguo la watu. Wanamshindwa ccm itakuwa wewe?

Hata wakimpenda dunia nzima haibadili kitu

Watu wengi huwa ni wajinga, wachache huwa ndio wenye kufikiri (proven)
 
kama topical ni R1 au Msomali mwasisi wa propaganda za udini unategemeaje?

Ala kutembea na mke wa mtusi ndio sifa yake mkuu au? kuna uwongo hapo?

Tutaje sifa zote tusiache hata moja (nzuri na mbaya) ok huo ndio uadilifu.
 
Uko sahihi ingawaje kuna watu wakupinga mimi nakuunga mkono.
 
Jamani wanaJF tuachane na Topical! kwani it seems the guy is not normal at all.
Naomba tuchangie hii post na tupate mchanganuo wa mawazo kwa watakaochangia
kuhusu kumwida mheshimiwa wetu Dr au mwalimu?
 
Jamani wanaJF tuachane na Topical! kwani it seems the guy is not normal at all.
Naomba tuchangie hii post na tupate mchanganuo wa mawazo kwa watakaochangia
kuhusu kumwida mheshimiwa wetu Dr au mwalimu?

Of course i am far beyond "you die hard funs"

Mbadilisheni awe Mt. Wilibroad Slaa

Lakini ukweli ni kwamba ameasi upadre, ametembea na wanawake bila kuoa, hatimaye na mke wa mtu (????) eti mwalimu idiot
 
Of course i am far beyond "you die hard funs"

Mbadilisheni awe Mt. Wilibroad Slaa

Lakini ukweli ni kwamba ameasi upadre, ametembea na wanawake bila kuoa, hat
imaye na mke wa mtu (????) eti mwalimu idiot

Topical hebu tuache masikhara na tuongee ukweli kwa faida ya nchi yetu. Hebu nitajie kiongozi
aliye na sifa za uongozi kama Dr Slaa
 
Topical hebu tuache masikhara na tuongee ukweli kwa faida ya nchi yetu. Hebu nitajie kiongozi
aliye na sifa za uongozi kama Dr Slaa

Kwani Slaa ana sifa za uongozi? in the first place? hana

Kiongozi wa upinzani au yoyote Tanzania? nikutajie!
 
Back
Top Bottom