Kwa raha Zao


Ulimbukeni wao ndo unawatuma hivyo, bora hata lingekuwa kombe la dunia ambalo hata kwenye mchakato wa kuliwania tunakuwepo ila UEFA? tena tupo mbali nalo kabisa si bora wawe wanawapokea hao wanaoshinda toka Big Brother Afrika!?
 
If you take yourself cheap, they will take you cheaply as well.
 
Ulimbukeni wao ndo unawatuma hivyo, bora hata lingekuwa kombe la dunia ambalo hata kwenye mchakato wa kuliwania tunakuwepo ila UEFA? tena tupo mbali nalo kabisa si bora wawe wanawapokea hao wanaoshinda toka Big Brother Afrika!?
Au wangetuletea kombe la klabu bingwa Africa ambalo kila tukitia mguu tunatolewa na wangelileta pale jangwani make wao ndo vibonde zaidi.Labda wangeliona wangehamasika.
 
baadae utasikia kuleta ilo kombe hapa limegarimu billion 3 yani......
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…