Kwa nini watoto wa kiume huwaonea wivu mama zao kuliko baba zao?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wana jamvi,

Hivi ni kweli watoto wa kiume huona wivu sana wanapowakuta mama zao na wanaume wasio baba zao, kuliko wanavyowakuta baba zao wakiwa na wanawake wasio mama zao? Kama ni kweli, kwa nini?

Je hali ni kinyume kwa watoto wa kike?

Nijuze.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Duh, JF kuna mambo aisee! Ila umesema kweli kabisa. Watoto wa kiume huwa wana wivu tena wivu mbaya sana dhidi ya mama zao. Hawapendi mama zao waguswe na wanaume wa nje: inaumiza na kuudhi. Sababu ni kuwa watoto wa kiume kama alivyo baba yao wana hulka ya kumiliki. Kumbe wangependa kuona mama yao anamilkiwa na baba yao tu, na si zaidi.
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Mkuu hata watoto wa kike ni the same hawapendi kuona mamazao wanamegwa hovyo.
 
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2009
Messages
3,442
Likes
5
Points
135
Elia

Elia

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2009
3,442 5 135
Issue nyingine ni mfumo Dume, mtoto wa kiume ana express fillings hata kwa kufanya violence, but mtoto wa kike anaogopa kichapo kutoka kwa mama yake au kwa hiyo njemba inayommega mamaye
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
mie najua mwanaume mmoja since baba yake alivyokuwa na nyumba ndogo,akamchukia kweli baba yake...akawa protective wa mama yake....inategemea mtoto amelipokeaje ,ndoa ya wazazi wake kuvunjika.:teeth:
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
363
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 363 180
Mahali ulipotoka (tumboni kwa mama) ungependa pawe patakatifu - sio panaingiliwa hovyo hovyo.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
ni kweli kabisa. watoto wa kiume huanza kuonyesha wivu mkali kwa mama zao tokea wakiwa na umri mdogo sana kabla hawajaanza kuongea. na wakianza kuongea na kujua maneno makali wanaweza mtukana mnyemeleaji na akabaki anajishauwa shauwa. nakumbuka tukiwa wadogo wa umri wa miaka 7 mwenzetu alikuwa anatuhamasisha kumzomea njemba moja ambaye alikuwa mtumishi wa Mungu tumuite shetani. unajua kina mama hawajui umri gani mtoto anaweza elewa wasemayo - tuliweza waelewa wakiteta kuwa yule tuliyekuwa tunamzomea alikuwa na tabia ya kufika pale nyumbani kwa rafiki yetu wakati baba ya rafiki yetu kasafiri. inawezekana hawaoni wivu kwa niaba ya baba zao bali wanachukia ku share penzi la mama na mtu ambaye si mtu waliyemzoea na ambaye wanamkubali ambaye anatokea baba mzazi au wa kambo.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Both ways is applicable- hata mtoto wa kike pia hapendi baba yake amwache mamake it is natural? Hizi ni instinct ambazo Mungu kaziweka na zinakubalika. Haiji kuona mama anachukuliwa na jamaa wakati baba hayupo au kinyume chake pia watoto hawapendi.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
inategemeana na culture...kama culture unayoishi mwanaume anaweza kuoa mke wa pilihuwezi kumchukia baba yako akitoka nje,utachukia kama na pesa za matunzo zimepunguatu nyumbani,basi....kwa culture za kizungu,hata baba akitoka nje anaweza kuchukiwa n watotowachina wana msemo,msichana analelewa na baba,halafu anatunzwa na mumewe,halafu mumewe akifaau akiachwa anakuja kulelewa na kaka,na mwisho atalelewa na mwane wa kiume.....na tusisahau kuwa mwanaume na mwanamke sio sawa,ingawa panatakiwa kuwa na usawa....i personally believe in women's rights kuliko gender equality....je mwanamke anaweza kuolewa na waume wawili??????????is it normal?????????
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Wivu ni wivu tu nadhani kwangu mimi napata shida mpaka namwonea mtoto wangu mchanga wivu anaponyona na kushika ziwa la mama yake kwa mbwembwe naona kama dogo ana matani yasiyo na mipaka
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
i could be wrong but watoto wa kike hufichiana siri na mama zao......
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Mkuu hata watoto wa kike ni the same hawapendi kuona mamazao wanamegwa hovyo.
Lakini nasikia wakati mwingine watoto wa kike huficha siri za mama zao. Nahisi wivu wa wavulana unazidi wa wasichana.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
inategemeana na culture...kama culture unayoishi mwanaume anaweza kuoa mke wa pilihuwezi kumchukia baba yako akitoka nje,utachukia kama na pesa za matunzo zimepunguatu nyumbani,basi....kwa culture za kizungu,hata baba akitoka nje anaweza kuchukiwa n watotowachina wana msemo,msichana analelewa na baba,halafu anatunzwa na mumewe,halafu mumewe akifaau akiachwa anakuja kulelewa na kaka,na mwisho atalelewa na mwane wa kiume.....na tusisahau kuwa mwanaume na mwanamke sio sawa,ingawa panatakiwa kuwa na usawa....i personally believe in women's rights kuliko gender equality....je mwanamke anaweza kuolewa na waume wawili??????????is it normal?????????
Nakubaliana nawe 100% isipokuwa kwenye msisitizo mwekundu. Hapo tunaweza kujadili zaidi.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Wivu ni wivu tu nadhani kwangu mimi napata shida mpaka namwonea mtoto wangu mchanga wivu anaponyona na kushika ziwa la mama yake kwa mbwembwe naona kama dogo ana matani yasiyo na mipaka
Hii kali aisee!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,101
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,101 4,448 280
Hii inaashiria kuwa mwanamke hastahili kuwana mpenzi mmoja.
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429