Kwa nini wanaume wanaoa wanawake waliowajua Muda mfupi? Na wanawake pia


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Cousin wangu alikuwa na girlfriend almost 5 years .Tulimpenda walikuwa wanapendana watu wote tulijua wataoana,suddenly Jana nasikia anaoa kwa mdada aliyekutana naye Kwenye ndege na amemjua for a month.kwa nini Mara nyingi wanaume au wanawake wanafanya hivi ?
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,982
Likes
22,470
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,982 22,470 280
Kuchokana katia mahusiano ni kitu common sana...hasa unapogundua uliye naye sio wife material............
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,630
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,630 1,154 280
Cousin wangu alikuwa na girlfriend almost 5 years .Tulimpenda walikuwa wanapendana watu wote tulijua wataoana,suddenly Jana nasikia anaoa kwa mdada aliyekutana naye Kwenye ndege na amemjua for a month.kwa nini Mara nyingi wanaume au wanawake wanafanya hivi ?
hahaha wale wa long time wanakuwa sio wife material na tunakiwa nao becoz tunajua tunapata K bila wasiwasi wakati bado unasaka wife material....alafu wanawake nanyi mnakuwa kama hamnazo wee mwanaume miaka miwili tuu inamtosha kutangaza nia ya kuoa....lakini mnakaa miaka alafu mnashanga mkibwagwa...umejishusha hadhi mwenyewe
 
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
1,031
Likes
20
Points
133
Visenti

Visenti

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
1,031 20 133
anaoa kwa mdada aliyekutana naye Kwenye ndege na amemjua for a month.kwa nini ?
Swali zuri Natalia, lakini jua kuwa "Siri ya mtungi aijuaye kata"
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
hahaha wale wa long time wanakuwa sio wife material na tunakiwa nao becoz tunajua tunapata K bila wasiwasi wakati bado unasaka wife material....alafu wanawake nanyi mnakuwa kama hamnazo wee mwanaume miaka miwili tuu inamtosha kutangaza nia ya kuoa....lakini mnakaa miaka alafu mnashanga mkibwagwa...umejishusha hadhi mwenyewe
Mara nyingi sana ukiruka mkojo wakanyaga nini?namsikitikia mtoto wa watu .wanaume wa Kibongo macho nne
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Cousin wangu alikuwa na girlfriend almost 5 years .Tulimpenda walikuwa wanapendana watu wote tulijua wataoana,suddenly Jana nasikia anaoa kwa mdada aliyekutana naye Kwenye ndege na amemjua for a month.kwa nini Mara nyingi wanaume au wanawake wanafanya hivi ?
Ndoa huandikwa mbinguni mkuu !!
Mkipendana na kama mnaendana, inabidi mumuombe Mungu abariki mahusiano yenu, vinginevyo utashangaa mume au mke kakubwaga kwenye matope!
Tena hii huwesa kutokea hata kama bado mpenzi wako unampenda, na sometimes zinaweza kukujia huruma !!!
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Ndoa huandikwa mbinguni mkuu !!
Mkipendana na kama mnaendana, inabidi mumuombe Mungu abariki mahusiano yenu, vinginevyo utashangaa mume au mke kakubwaga kwenye matope!
Tena hii huwesa kutokea hata kama bado mpenzi wako unampenda, na sometimes zinaweza kukujia huruma !!!
Cousin wangu sababu yake eti huyo x wake tangia apate kazi hmweshimu yaani nimesikitika sana .kampotezea Muda mwenzie
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Cousin wangu sababu yake eti huyo x wake tangia apate kazi hmweshimu yaani nimesikitika sana .kampotezea Muda mwenzie
Sio riski yake, mpeni moyo mumfariji y-wifi yenu, lakini umri huo ni kubwa sana, ni zaidi ya uchumba !!!
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Cousin wangu sababu yake eti huyo x wake tangia apate kazi hmweshimu yaani nimesikitika sana .kampotezea Muda mwenzie
Halafu mara nyingi wanaume wanaingia mkenge, Mungu nae huchomeka bakora zake hapo2 somtimes!!
kwahiyo sishangai ukisema ni mapepe !!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
Inawatake how long kugundua cyo wife material? Every woman is a wife material as long as umeuse kitumbua na kuwa satisfied, ndo mana mie i dnt trust in the uchumba bullsh*t icant gv a man more than 2yrs of free ride....
Kuchokana katia mahusiano ni kitu common sana...hasa unapogundua uliye naye sio wife material............
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
Unawatake how long kugundua cyo wife material? Every woman is a wife material as long as umeuse kitumbua, ndo mana mie i dnt trust in the uchumba bullsh*t icant gv a man more than 2yrs of free ride....
Kwa avatar za warembo tu dadangu hujambo, nazipenda sana! sijui ni rihana au brandy !!!

Kwa hiyo mkuu wewe mwisho miaka miwili ???? yet it is much, au ukiwa unashuhudia juhudi endelevu !!!!
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Kwa avatar za warembo tu dadangu hujambo, nazipenda sana! sijui ni rihana au brandy !!!

Kwa hiyo mkuu wewe mwisho miaka miwili ???? yet it is much, au ukiwa unashuhudia juhudi endelevu !!!!
Men don't care about women feelings
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
Kwa avatar za warembo tu dadangu hujambo, nazipenda sana! sijui ni rihana au brandy !!!

Kwa hiyo mkuu wewe mwisho miaka miwili ???? yet it is much, au ukiwa unashuhudia juhudi endelevu !!!!
jambo endelevu lipi? Most wa wanaume wa ckuhiz ni kuwa nao kwa malengo,if lengo langu ni sex or a kid sintojal kuhusu muda wa kufling, so its abt knowng wat u want as a woman an hw to get it,mambo ya kutumika 5yrs na kuwa thrown away like a piece of toilet paper its beyond stupidity.....
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
31
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 31 135
jambo endelevu lipi? Most wa wanaume wa ckuhiz ni kuwa nao kwa malengo,if lengo langu ni sex or a kid sintojal kuhusu muda wa kufling, so its abt knowng wat u want as a woman an hw to get it,mambo ya kutumika 5yrs na kuwa thrown away like a piece of toilet paper its beyond stupidity.....
Nashkuru kwamba sisi wa zamani kidoogo tulikuwa na mipangilio !!

Mimi nadhani kwa maisha ya sasa ni kama watu wanaishi kimitego2! lakini ikifikia hatua mkiwa kitu kimoja (synchronised)
then, hakuna haja ya kubabaishana na kuyumbishana, tatizo vijana wa sasa wana mambo meengi kichwani !!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
Hahahahah wana mambo mengi eeeeh waambie hao......bora cye wa zaman lol
Nashkuru kwamba sisi wa zamani kidoogo tulikuwa na mipangilio !!

Mimi nadhani kwa maisha ya sasa ni kama watu wanaishi kimitego2! lakini ikifikia hatua mkiwa kitu kimoja (synchronised)
then, hakuna haja ya kubabaishana na kuyumbishana, tatizo vijana wa sasa wana mambo meengi kichwani !!
 

Forum statistics

Threads 1,236,727
Members 475,218
Posts 29,267,442