kWA NINI WALIOFERI WAPO C B E?

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Feb 16, 2013
999
1,225
Hivi mtu ukimaliza C B E utajiita msomi? Wakati una D 3 za olev umekomaa mpaka masters! Ndo maana product za c b e ni mbovu sana alafu wengi walioferi ndo wapo pale kwanini? Wasipelekwe wakasome kilimo?
 

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Feb 16, 2013
999
1,225
ukitaka ma.la.Ya wapo C B E,I FM kweli kazi C b E hakuna div 1 au 2 wote ni div 4 na 3 zilizokufa kweli majanja
 

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
May 16, 2011
3,705
2,000
mbona unashambulia wadada / watoto wa kule wapo classic mzeeiya kama ulitegemea ka slope rudi home ukajipange...
Unafikiri chuo gani wanafunzi wake wana akili yaani zinaendaga Div 1 na Div 2?

ukitaka ma.la.Ya wapo C B E,I FM kweli kazi C b E hakuna div 1 au 2 wote ni div 4 na 3 zilizokufa kweli majanja
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
15,615
2,000
Mtoa mada ni binadamu mwenye ubongo wa mjusi....anachojua yeye ulimwengu wote upo juu ya mti anaokaa yeye..
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
Hivi mtu ukimaliza C B E utajiita msomi? Wakati una D 3 za olev umekomaa mpaka masters! Ndo maana product za c b e ni mbovu sana alafu wengi walioferi ndo wapo pale kwanini? Wasipelekwe wakasome kilimo?
 

Kiboko.

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
2,838
2,000
Hili jamaa akili halina, afu ukute lipo kijijin huko limewaza na kuwazua lipost nn jf watu walisifie ndo limekuja na hoja ya Kudis," kwa mwendo huuu kuna hatar ya kupata Rais Shoga"
 

LOMP

JF-Expert Member
Sep 12, 2013
215
0
ningekuwa mzazi wako ningekukana kuanzia leo. ila watake radhi wanachuo wenzetu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom