Kwa nini mwana fa unashindana na jide???


Status
Not open for further replies.
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Shikamoo brother mwana fa??,naamini u mzima wa afya,wewe ni mwanamziki mkongwe tena msomi,hongera sana,kwani umeonyesha nia ya kutaka kujikomboa kimaisha,wewe ni kati ya wasanii classic apa bongo,hilo sina ubishi nalo,ila kwa hili kaka umejiaibisha na umenivunja moyo kijana kama mimi mwenye ndoto za kufikia level zako,kaka imekuwaje umemgeuka mwanamuzik mwenzio tena ambaye mlikuwa mnashirikiana kwenye nyimbo kadhaa na kufanya vizuri??,kweli kaka unamgeuka jide kwa sababu ya ClOUDS FM??,wale ni binadamu na binadamu siku zote wanabadilika,wala usitegemee kuwa wanakupenda bali wanakutumia kwa manufaa yao binafsi,usikubali kutumika bro,kwa level uliyofikia hupaswi kuwa mtumwa,elimu yako inafanya kazi gami??,hayo mabo waachie kina ALLY NIPISHE ambao ndo kwanza wanaanza game,bado hawajaanza kujitambua na kuweza kusimama wenyewe wanahitaji support hawawezi kuleta jeuli CLOUDS FM,inakuwaje kwako??,ina maana bado hujitambui kaka??,kila kona watu wanakunyooshea mkono unaitwa MWANAFATUMA,mara TOILET PAPER,kwa nini unakiwa ivi??,badililika bro,Ni bora ungenyamaza kimya ila unathubutu kumsema vibaya JIDE kuwa kafulia??,hajui kuimba??,kweli kaka??,ilikuwaje ukaamua kumshirikisha kwenye nyimbo zako kama ALIKUFA KWA NGOMA,HAWAJUI na MSIACHE KUONGEA,leo hii unamgeuka na kumkashfu??,ni bora ungeuacha ugomvi wa JIDE NA CLOUDS FM,kwani hawa ni WAFANYABIASHARA WAKUBWA,wewe unatumika kama TOILET PAPER,wewe unagombania nini??,kaa chini tafakari kwa umakini,nadhani utakuwa umeteleza kaka,jaribu kujirekebisha..
 
mpushi

mpushi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
260
Likes
17
Points
35
mpushi

mpushi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
260 17 35
Hivi nani ameanza kumtukana mwenzake kati ya FA na JIDE?
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Hivi nani ameanza kumtukana mwenzake kati ya FA na JIDE?
Anatemalizia siku zote ndo anaonekana mkorofi,mpaka jide kaamua kumkashfu fa kuwa ni mwanafatuma basi ujue kuna chanzo kaka,mm simtetei jide wala clouds ila namuonea huruma mwana fa kutumiwa kama toilet paper na clouds kwa mambo ambayo hayamuhusu
 
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
357
Likes
2
Points
35
dunia tunapita

dunia tunapita

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
357 2 35
Message sent!
Shikamoo brother mwana fa??,naamini u mzima wa afya,wewe ni mwanamziki mkongwe tena msomi,hongera sana,kwani umeonyesha nia ya kutaka kujikomboa kimaisha,wewe ni kati ya wasanii classic apa bongo,hilo sina ubishi nalo,ila kwa hili kaka umejiaibisha na umenivunja moyo kijana kama mimi mwenye ndoto za kufikia level zako,kaka imekuwaje umemgeuka mwanamuzik mwenzio tena ambaye mlikuwa mnashirikiana kwenye nyimbo kadhaa na kufanya vizuri??,kweli kaka unamgeuka jide kwa sababu ya ClOUDS FM??,wale ni binadamu na binadamu siku zote wanabadilika,wala usitegemee kuwa wanakupenda bali wanakutumia kwa manufaa yao binafsi,usikubali kutumika bro,kwa level uliyofikia hupaswi kuwa mtumwa,elimu yako inafanya kazi gami??,hayo mabo waachie kina ALLY NIPISHE ambao ndo kwanza wanaanza game,bado hawajaanza kujitambua na kuweza kusimama wenyewe wanahitaji support hawawezi kuleta jeuli CLOUDS FM,inakuwaje kwako??,ina maana bado hujitambui kaka??,kila kona watu wanakunyooshea mkono unaitwa MWANAFATUMA,mara TOILET PAPER,kwa nini unakiwa ivi??,badililika bro,Ni bora ungenyamaza kimya ila unathubutu kumsema vibaya JIDE kuwa kafulia??,hajui kuimba??,kweli kaka??,ilikuwaje ukaamua kumshirikisha kwenye nyimbo zako kama ALIKUFA KWA NGOMA,HAWAJUI na MSIACHE KUONGEA,leo hii unamgeuka na kumkashfu??,ni bora ungeuacha ugomvi wa JIDE NA CLOUDS FM,kwani hawa ni WAFANYABIASHARA WAKUBWA,wewe unatumika kama TOILET PAPER,wewe unagombania nini??,kaa chini tafakari kwa umakini,nadhani utakuwa umeteleza kaka,jaribu kujirekebisha..
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Duuh hizi stori za mwanafatuma na mwenzie nazo zinachosha.........,
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Shikamoo brother mwana fa??,naamini u mzima wa afya,wewe ni mwanamziki mkongwe tena msomi,hongera sana,kwani umeonyesha nia ya kutaka kujikomboa kimaisha,wewe ni kati ya wasanii classic apa bongo,hilo sina ubishi nalo,ila kwa hili kaka umejiaibisha na umenivunja moyo kijana kama mimi mwenye ndoto za kufikia level zako,kaka imekuwaje umemgeuka mwanamuzik mwenzio tena ambaye mlikuwa mnashirikiana kwenye nyimbo kadhaa na kufanya vizuri??,kweli kaka unamgeuka jide kwa sababu ya ClOUDS FM??,wale ni binadamu na binadamu siku zote wanabadilika,wala usitegemee kuwa wanakupenda bali wanakutumia kwa manufaa yao binafsi,usikubali kutumika bro,kwa level uliyofikia hupaswi kuwa mtumwa,elimu yako inafanya kazi gami??,hayo mabo waachie kina ALLY NIPISHE ambao ndo kwanza wanaanza game,bado hawajaanza kujitambua na kuweza kusimama wenyewe wanahitaji support hawawezi kuleta jeuli CLOUDS FM,inakuwaje kwako??,ina maana bado hujitambui kaka??,kila kona watu wanakunyooshea mkono unaitwa MWANAFATUMA,mara TOILET PAPER,kwa nini unakiwa ivi??,badililika bro,Ni bora ungenyamaza kimya ila unathubutu kumsema vibaya JIDE kuwa kafulia??,hajui kuimba??,kweli kaka??,ilikuwaje ukaamua kumshirikisha kwenye nyimbo zako kama ALIKUFA KWA NGOMA,HAWAJUI na MSIACHE KUONGEA,leo hii unamgeuka na kumkashfu??,ni bora ungeuacha ugomvi wa JIDE NA CLOUDS FM,kwani hawa ni WAFANYABIASHARA WAKUBWA,wewe unatumika kama TOILET PAPER,wewe unagombania nini??,kaa chini tafakari kwa umakini,nadhani utakuwa umeteleza kaka,jaribu kujirekebisha..
Kumbe Snura na kawimbo ka Majanga alikuwa na akili eeeh!! . . . . . . 'Show wanafanya wao, Tarehe wamepanga wao, Pesa wanapata wenyewe. . . . . MATUSI TWATUKANANA SISI, Majanga ooh Majanga'. . . . . . .
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
107
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 107 160
mwanaFatuma ndio alikuwa bestman wa Gadna siku ya harusi ya AnacondaJide na gadna ....uyu mtu ni mbaya sana muulize Gk, hermyB na Sugu ni zaidi ya nyoka msaliti
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
tupa kule mwanafatuma afai alilelewa na gk pale upanga baada ya kukaribia mafanikio kidogo akaama na kumjaza gk lawama kibao.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Kumbe Snura na kawimbo ka Majanga alikuwa na akili eeeh!! . . . . . . 'Show wanafanya wao, Tarehe wamepanga wao, Pesa wanapata wenyewe. . . . . MATUSI TWATUKANANA SISI, Majanga ooh Majanga'. . . . . . .
Ambao wameona hayawahusu wamepita kimya kimya bila ku comment,sijui wewe umewashwa nn???
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,355 280
Shikamoo brother mwana fa??,naamini u mzima wa afya,wewe ni mwanamziki mkongwe tena msomi,hongera sana,kwani umeonyesha nia ya kutaka kujikomboa kimaisha,wewe ni kati ya wasanii classic apa bongo,hilo sina ubishi nalo,ila kwa hili kaka umejiaibisha na umenivunja moyo kijana kama mimi mwenye ndoto za kufikia level zako,kaka imekuwaje umemgeuka mwanamuzik mwenzio tena ambaye mlikuwa mnashirikiana kwenye nyimbo kadhaa na kufanya vizuri??,kweli kaka unamgeuka jide kwa sababu ya ClOUDS FM??,wale ni binadamu na binadamu siku zote wanabadilika,wala usitegemee kuwa wanakupenda bali wanakutumia kwa manufaa yao binafsi,usikubali kutumika bro,kwa level uliyofikia hupaswi kuwa mtumwa,elimu yako inafanya kazi gami??,hayo mabo waachie kina ALLY NIPISHE ambao ndo kwanza wanaanza game,bado hawajaanza kujitambua na kuweza kusimama wenyewe wanahitaji support hawawezi kuleta jeuli CLOUDS FM,inakuwaje kwako??,ina maana bado hujitambui kaka??,kila kona watu wanakunyooshea mkono unaitwa MWANAFATUMA,mara TOILET PAPER,kwa nini unakiwa ivi??,badililika bro,Ni bora ungenyamaza kimya ila unathubutu kumsema vibaya JIDE kuwa kafulia??,hajui kuimba??,kweli kaka??,ilikuwaje ukaamua kumshirikisha kwenye nyimbo zako kama ALIKUFA KWA NGOMA,HAWAJUI na MSIACHE KUONGEA,leo hii unamgeuka na kumkashfu??,ni bora ungeuacha ugomvi wa JIDE NA CLOUDS FM,kwani hawa ni WAFANYABIASHARA WAKUBWA,wewe unatumika kama TOILET PAPER,wewe unagombania nini??,kaa chini tafakari kwa umakini,nadhani utakuwa umeteleza kaka,jaribu kujirekebisha..
Uandishi mbovu kabisa huu, hata kama thread ingekuwa na point kiasi gani ni useless unatuumiza macho tu, sisomi jifunze kuandika kwa paragraph.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,394
Likes
2,925
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,394 2,925 280
Ha ha ha MwanaFatuma binti Khamisi" acha usntch!
 
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
347
Likes
45
Points
45
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
347 45 45
mwanaFatuma ndio alikuwa bestman wa Gadna siku ya harusi ya AnacondaJide na gadna ....uyu mtu ni mbaya sana muulize Gk, hermyB na Sugu ni zaidi ya nyoka msaliti
hapana bestman alikuwa dj venture na si mwana fa!!
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,618
Likes
12,996
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,618 12,996 280
Anatemalizia siku zote ndo anaonekana mkorofi,mpaka jide kaamua kumkashfu fa kuwa ni mwanafatuma basi ujue kuna chanzo kaka,mm simtetei jide wala clouds ila namuonea huruma mwana fa kutumiwa kama toilet paper na clouds kwa mambo ambayo hayamuhusu
mwana Fa katumiwa na nani tena?na kwanini jd amwite mwenzake mwanafatuma?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
mwanaFatuma ndio alikuwa bestman wa Gadna siku ya harusi ya AnacondaJide na gadna ....uyu mtu ni mbaya sana muulize Gk, hermyB na Sugu ni zaidi ya nyoka msaliti
Huyu alikua rafiki mkubwa wa SUGU. kuna siku alimlalamikia eti hakumshirikisha alipotaka kugombea Sugu akamjibu "nlifanya hivyo baada ya kuona wewe ni msaliti".
Kila video alikua anamuomba jide akampe support na jide alifanya hivyo lakini leo FA anamgeuka mwenzie!. picha za harusi za jide azichome basi. mia
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
nawaomba Heaven on earth na Beiber muache hizo. mjue nawaheshimu sana. naomba mjadili mada. bila shaka nmeeleweka. mia
 
Last edited by a moderator:
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
nawaomba Heaven on earth na Beiber muache hizo. mjue nawaheshimu sana. naomba mjadili mada. bila shaka nmeeleweka. mia
Poa mkuu mimi sina tatizo,ila huyu nani sijui anajifanyaga sokwe kumbe nyani,i respect the rules vinginevyo yani dah
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742