Kwa nini devils worshippers wengi wanapenda kuvaa nguo nzito ?

Status
Not open for further replies.

HR 666

JF-Expert Member
Sep 7, 2016
3,936
2,000
Kwa nini devil worshippers wengi wanapenda kuvaa nguo nzito hata kipindi cha joto?


Na kwa nini wengi wao huwa hawacheki cheki hovyo labda litokee tukio labda mtoto kagongwa na gari na matukio mengine yasiyo chekesha wao ndio huwa ni furaha kwao ?
 

durant

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
228
250
je kila kinachosomwa huwa ni kweli? pia aliyeandika huenda alikuwa na mawazo kama yako(ya kusikia au kuhadithiwa au kusoma)
 

emmanuel mhecha

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
934
1,000
Kwa nini devil worshippers wengi wanapenda kuvaa nguo nzito hata kipindi cha joto?


Na kwa nini wengi wao huwa hawacheki cheki hovyo labda litokee tukio labda mtoto kagongwa na gari na matukio mengine yasiyo chekesha wao ndio huwa ni furaha kwao ?
Hapa hawapo,muulize jay z aliyejitangaza rasmi
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom