Kwa mtindo huu UKIMWI hautakwisha!

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
Msinishambulie sana kwamba namnyanyapaa la hasha hata kidogo.......................

Nimefanya nae kazi kwa ukaribu na kumsaidia sana katika mambo mengi ya kikazi, lakini......................
Nimemshangaa sana jana kunipigia simu na kuniambia ananipenda wakati ana jua fika kuwa nina mume na watoto.....................

Kunitaka sikatai ni hali ya wanaume kumtamani/sijui kumpenda mwanamke......................
Najiuliza anataka kuniweka katika group lake la PLHA au shida yake nini hasa??

Ni mmoja wa chair wa chama cha hawa wenzetu PLHA..................
Na sisi ni moja ya shirika ambalo linawapa msaada mkubwa na support yao yote inatoka kwetu.....................
Nimekosa jibu nakubaki nimeshangaa............................................

Najiuliza je ni kwa sababu mkewe kafariki??

Au nini hasa???

Nilijikuta nataka/natamani kumtukana lakini namuheshimu maana ni sawa na Baba yangu kabisa..................................
Najiuliza kama anaweza kunitongoza mimi ambaye namjua kuwa anaishi na VVU je kwa wasichana wengine wasomjua???...................

Kweli UKIMWI hautakwisha TZ kwa mtindo huu........................................
Wajameni tuwe makini sana......................

Cheers

DA
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,638
Points
1,225

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,638 1,225
Kuna watu hawana aibu hata kidogo, kwa vile anaona tayari anataka afe na wengi, kibaya zaidi ukute karubuni wadada wengi na kaishatembea nao you never know hali ikoje au circle inazunguka vipi yaani lililobaki ni kumuomba Mungu tu atusaidie na kutulinda vinginevyo hali sio nzuri kabisa. Pole DA.
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
TF na DA lililobaki kwa kweli ni kuomba sana Mungu maana wengi wanajijua wanao na wanafanya kusudi kabisa kuusambaza kwa watu ambao hawana
Na watu wa aina hiyo hata matumizi ya condom wanapinga kabisa wanataka muende kimya kimya
Ni janga na hasa utumiaji wa hivi vidonge unawafanya watu wanakuwa na afya na hakuna tena ile biashara ya kukondeana
 

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
Kuna watu hawana aibu hata kidogo, kwa vile anaona tayari anataka afe na wengi, kibaya zaidi ukute karubuni wadada wengi na kaishatembea nao you never know hali ikoje au circle inazunguka vipi yaani lililobaki ni kumuomba Mungu tu atusaidie na kutulinda vinginevyo hali sio nzuri kabisa. Pole DA.
Yaani nimejikuta nahurumia kila mdada naye muona no matter what!!! Maana nafikiria kama anaweza kunambia mimi ambaye I know him very well wasiomjua??? Nimekosa raha kabisa kwa siku ya leo mpaka mkoloni ananiuliza kulikoni namwambia Kichwa kinaniuma tu kumbe mawazo yaani sina nguvu kabisa dah!!!!
 

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
TF na DA lililobaki kwa kweli ni kuomba sana Mungu maana wengi wanajijua wanao na wanafanya kusudi kabisa kuusambaza kwa watu ambao hawana
Na watu wa aina hiyo hata matumizi ya condom wanapinga kabisa wanataka muende kimya kimya
Ni janga na hasa utumiaji wa hivi vidonge unawafanya watu wanakuwa na afya na hakuna tena ile biashara ya kukondeana
Mr. Rocky hapo umeongea ni kuomba Mungu tu. Na tayari anakunywa ARV kwa mwaka wa tatu sana huwezi hata kumtambua kwa kumuangalia hata kidogo huwezi jua kabisa. Na imagine tu kwa kweli kwa watu kama hawa huu ni uuaji kabisa kiukweli. Eehh Mwenyezi Mungu tusaidie tu kwa kweli maana hakuna cha kufanya zaidi ya maombi
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Mr. Rocky hapo umeongea ni kuomba Mungu tu. Na tayari anakunywa ARV kwa mwaka wa tatu sana huwezi hata kumtambua kwa kumuangalia hata kidogo huwezi jua kabisa. Na imagine tu kwa kweli kwa watu kama hawa huu ni uuaji kabisa kiukweli. Eehh Mwenyezi Mungu tusaidie tu kwa kweli maana hakuna cha kufanya zaidi ya maombi
Na hizo ndio zinazowadanganya na afya zao kuimarika wanajiona wana kila sababu ya kuuambukiza kwa innocent girls ambao hawajui
Na wanatumia kila aina ya usawishi ikiwamo pesa na starehe na wako tayari hata kuhonga magari na nyumba ili mradi atimize kile anachokitaka
Maana hakuna girls yoyote atakayetamaniwa na hawa jamaa na aahidiwe nyumba au gari halafu asikubali
Ni balaa sana
 

Prof Gamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
390
Points
250

Prof Gamba

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
390 250
Watu wengine hovyooooooooooo!!! kabisa, badala ya kutulia na kumwomba Mungu amwongezee siku za kuishi yeye anafikiria kufa na wengi!!!!
si angeacha basi hata kumeza hizo dawa ili afe mapema? hajiheshimu kabisa huyo mzee, msamehe bure na tumwombee tuu maana hilo ni pepo.
Pole sana DA.
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,638
Points
1,225

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,638 1,225
TF na DA lililobaki kwa kweli ni kuomba sana Mungu maana wengi wanajijua wanao na wanafanya kusudi kabisa kuusambaza kwa watu ambao hawana
Na watu wa aina hiyo hata matumizi ya condom wanapinga kabisa wanataka muende kimya kimya
Ni janga na hasa utumiaji wa hivi vidonge unawafanya watu wanakuwa na afya na hakuna tena ile biashara ya kukondeana
Hapo unaanza kujiuliza ameishapita kwa wangapi, dah mimi nachoka kabisa
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,788
Points
2,000

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,788 2,000
DA, twende mbele na kurudi nyuma, tukiliacha swala la yeye kukutongoza akijua ww ni mke wa mtu.
kwanza, lazima tukubali ukweli kwamba huyo bwana ni jasiri sana na ni mkweli kwa nafsi yake. Anajua unajua yeye anaishi na VVU, if anything, atakuwa sio mwongo, kama angekuwa mwongo, asingekuwa na ujasiri wa kukutongoza.
Nafikiri huyu bwana atakuwa mkweli kwa wanawake wengine atakaokuwa anawatokea.
Pili, DA, ni wanaume wangapi usiojua status zao ambao wanakutongoza ww au wanawake wengine?
Which one is the lesser evil?
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Hapo unaanza kujiuliza ameishapita kwa wangapi, dah mimi nachoka kabisa
Mkuu hii mijamaa imeumbwa bila uso wa haya
Na si kwa wanaume tuu hata kwa wanawake maana kuna wanawake washajijua na wanaona bora wafe na vijana hasa wale vijana wanaotaka kulelewa
Anawekwa ndani anapewa huduma zote na usafiri na pesa za matumizi kijana anaona kapata kumbe yuko kwenye line
Akikuchoka anakutimua anaweka mwengine
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,638
Points
1,225

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,638 1,225
Yaani nimejikuta nahurumia kila mdada naye muona no matter what!!! Maana nafikiria kama anaweza kunambia mimi ambaye I know him very well wasiomjua??? Nimekosa raha kabisa kwa siku ya leo mpaka mkoloni ananiuliza kulikoni namwambia Kichwa kinaniuma tu kumbe mawazo yaani sina nguvu kabisa dah!!!!
Mimi nachoona hapo ni kuwa huyo amedhamiria kuua wengine kitu ambacho najua fika kwamba hata Mungu naye atamuhukumu kwa jambo hilo ingekuwa busara sana kwa hali aliyonayo sasa hivi kuomba baraka na neema za Mwenyezi Mungu kumuwezesha aishi maisha marefu, kutubu dhambi na kufanya malipizi, sasa kama ndio hali iko hivyo sidhani hata kama uwepo wa Mungu upo hapo.

Eehh Mungu Baba tusamehe.
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,966
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,966 1,225
Msinishambulie sana kwamba namnyanyapaa la hasha hata kidogo.......................

Nimefanya nae kazi kwa ukaribu na kumsaidia sana katika mambo mengi ya kikazi, lakini......................
Nimemshangaa sana jana kunipigia simu na kuniambia ananipenda wakati ana jua fika kuwa nina mume na watoto.....................

Kunitaka sikatai ni hali ya wanaume kumtamani/sijui kumpenda mwanamke......................
Najiuliza anataka kuniweka katika group lake la PLHA au shida yake nini hasa??

Ni mmoja wa chair wa chama cha hawa wenzetu PLHA..................
Na sisi ni moja ya shirika ambalo linawapa msaada mkubwa na support yao yote inatoka kwetu.....................
Nimekosa jibu nakubaki nimeshangaa............................................

Najiuliza je ni kwa sababu mkewe kafariki??

Au nini hasa???

Nilijikuta nataka/natamani kumtukana lakini namuheshimu maana ni sawa na Baba yangu kabisa..................................
Najiuliza kama anaweza kunitongoza mimi ambaye namjua kuwa anaishi na VVU je kwa wasichana wengine wasomjua???...................

Kweli UKIMWI hautakwisha TZ kwa mtindo huu........................................
Wajameni tuwe makini sana......................

Cheers

DA
Kwani umesikia ana UKIMWI?
 

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
923
Points
0

TabletFellow

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
923 0
Msinishambulie sana kwamba namnyanyapaa la hasha hata kidogo.......................

Nimefanya nae kazi kwa ukaribu na kumsaidia sana katika mambo mengi ya kikazi, lakini......................
Nimemshangaa sana jana kunipigia simu na kuniambia ananipenda wakati ana jua fika kuwa nina mume na watoto.....................

Kunitaka sikatai ni hali ya wanaume kumtamani/sijui kumpenda mwanamke......................
Najiuliza anataka kuniweka katika group lake la PLHA au shida yake nini hasa??

Ni mmoja wa chair wa chama cha hawa wenzetu PLHA..................
Na sisi ni moja ya shirika ambalo linawapa msaada mkubwa na support yao yote inatoka kwetu.....................
Nimekosa jibu nakubaki nimeshangaa............................................

Najiuliza je ni kwa sababu mkewe kafariki??

Au nini hasa???

Nilijikuta nataka/natamani kumtukana lakini namuheshimu maana ni sawa na Baba yangu kabisa..................................
Najiuliza kama anaweza kunitongoza mimi ambaye namjua kuwa anaishi na VVU je kwa wasichana wengine wasomjua???...................

Kweli UKIMWI hautakwisha TZ kwa mtindo huu........................................
Wajameni tuwe makini sana......................

Cheers

DA
I think DA ungemsaidia zaidi kwa kumhoji zaidi anakupenda vipi, anakuonaje, na hali yake huwa anahakikishaje usalama (afya) ya wenza wake, yeye na nafasi yake haoni kwamba anakiuka trust ya waliomchagua kuwa leader wao nk

On the other side DA, watu wenye HIV wanaweza hata kuoa, kuolewa, kuzaa nk iwapo tu watajua namna ya kuishi positively... kwenye ule mkutano mkubwa wa ukimwi wa arusha (four/five years ago) kulikua na mashuhuda wengi tu

My advice.... he needs to know how you feel about his approach, he needs to understand society inamuonaje, he needs to address HIV positive status kwa vitendo na kujaribu kuwa mtulivu

THE MOST IMPORTANT ISSUE HAPA NI WOTE KUJIKINGA KWA NAMNA UNAYOWEZA.... INGAWA SOMETIMES INAKUA NGUMU
 

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
Na hizo ndio zinazowadanganya na afya zao kuimarika wanajiona wana kila sababu ya kuuambukiza kwa innocent girls ambao hawajui
Na wanatumia kila aina ya usawishi ikiwamo pesa na starehe na wako tayari hata kuhonga magari na nyumba ili mradi atimize kile anachokitaka
Maana hakuna girls yoyote atakayetamaniwa na hawa jamaa na aahidiwe nyumba au gari halafu asikubali
Ni balaa sana
Najikuta nachukia hata hizo ARV kabisa zinaongeza maambukizi sio siri
 

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,118
Points
1,250

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,118 1,250
I think DA ungemsaidia zaidi kwa kumhoji zaidi anakupenda vipi, anakuonaje, na hali yake huwa anahakikishaje usalama (afya) ya wenza wake, yeye na nafasi yake haoni kwamba anakiuka trust ya waliomchagua kuwa leader wao nk

On the other side DA, watu wenye HIV wanaweza hata kuoa, kuolewa, kuzaa nk iwapo tu watajua namna ya kuishi positively... kwenye ule mkutano mkubwa wa ukimwi wa arusha (four/five years ago) kulikua na mashuhuda wengi tu

My advice.... he needs to know how you feel about his approach, he needs to understand society inamuonaje, he needs to address HIV positive status kwa vitendo na kujaribu kuwa mtulivu

THE MOST IMPORTANT ISSUE HAPA NI WOTE KUJIKINGA KWA NAMNA UNAYOWEZA.... INGAWA SOMETIMES INAKUA NGUMU
TF yaani hilo nalijua na ninajua maswala haya ya UKIMWI for almost 9yrs nafanya na hili shirika.

Najua anaweza kuoa na kuzaa na hata mtoto anaweza kuwa negative akilindwa na mama kuhudhuria KLINIK PMTCT.

But my question is huyu si kwamba ananitaka anioe?? Na hili limetokea baada ya mkewe kufariki na sisi tuligharamia maizshi yake kila kitu hata mimi nilihudhuria. Iweje?? Mimi ananitaka wa nini sasa sababu nina mume wala sihitaji mwanaume mwingine?? Hapo ndo pananipa utata
 

Forum statistics

Threads 1,356,356
Members 518,895
Posts 33,131,032
Top