Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Wanajeshi wetu wako wanateseka huko badara yakuja huku Bongo kushiriki katika mazoezi ya kuzuia UKUTA, kupanda miti na kushiriki katika ujenzi wa viwanda
 
humu jf jpm ndo barbarosa kama sikosei.anasoma alama za nyakati sio bure
 
Kupeleka wanajeshi wengi Kongo ni kutaka Kabila aendelee kuyatumia majeshi yetu kubaka demokrasia; mimi skubali.
 
"Kumbe sometime Rais Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum"

Asante kwa mchango wako mzur mkuu, ingependeza zaidi kuanza na Cheo kisha jina.
Fallacy..Just because event A occurred before event B. It doesn't imply that event A influenced event B...
 
Kupeleka wanajeshi wengi Kongo ni kutaka Kabila aendelee kuyatumia majeshi yetu kubaka demokrasia; mimi skubali.
Kuna faida pia we uoni Kenya wamefanikiwa kuwadhibiti alshab sasa hivi biashara na somalia imerudi
 
Kuna faida pia we uoni Kenya wamefanikiwa kuwadhibiti alshab sasa hivi biashara na somalia imerudi
Hadithi ya Kenya ni tofauti. Al Shabaab wamekuwa wakifanya vitendo vya kigaidi Kenya hata kabla ya kupeleka majeshi. Pia Somalia ni nchi iliyoparaganyika kiasi cha kuhitaji stability. Kongo ni moja isipokuwa Rais Kabila ni aina ya ving'ang'anizi vya madaraka, na kwa hali hiyo ni heri kukosa faida za kiuchumi kwa kuitetea demokrasia kuliko kuyaingiza majeshi yetu kuutetea udikteta.
 
Hadithi ya Kenya ni tofauti. Al Shabaab wamekuwa wakifanya vitendo vya kigaidi Kenya hata kabla ya kupeleka majeshi. Pia Somalia ni nchi iliyoparaganyika kiasi cha kuhitaji stability. Kongo ni moja isipokuwa Rais Kabila ni aina ya ving'ang'anizi vya madaraka, na kwa hali hiyo ni heri kukosa faida za kiuchumi kwa kuitetea demokrasia kuliko kuyaingiza majeshi yetu kuutetea udikteta.
Haaah nikupe tu ushauri kazi some nchi zote ambazo us aliziingila kijeshi alitaka nini?
Na urudi hapa uniambie kati ya Tanzania na Us Nani anapenda democracy?

Wana siasa wote duniani uangalia faida za mataifa yao na si vinginevyo....
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
Unamzungumzia KABILA huyu huyu "BINGWA" wa demokrasia!?
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..

Ni sababu zipi zilikufanya wewe Uamini kuwa Congo iliutilia mashaka uhusiano wa Tz na Rwanda?
Hatukuwahi kuwa na uhusiano mbaya na Congo, wote tunafahamu matatizo yaliyokuwepo ktk bandari yetu na ndio yalikuwa sababu kubwa ya kupungua kwa mizigo kutoka mataifa yanayotumia bandari hii ikiwemo Congo.
Japokuwa Jk alishawahi kuhitilafiana na Kagame, lkn uhusiano wao uliimarika tena kabla hata Jk hajaondoka madarakani, nakumbuka Kagame alikuja Tz, alitembelea bandari yetu na kumuahidi Jk kuendelea kutumia bandari yetu, na wakati huo Congo ilikuwa ikiendelea kutumia bandari yetu.
Hivyo siamini kama urafiki wa Kagame na Jpm uliathili uhusiano wetu wa kibiashara na Congo, bali ni matatizo yaliyokuwepo ktk bandari yetu.
 
Ni sababu zipi zilikufanya wewe Uamini kuwa Congo iliutilia mashaka uhusiano wa Tz na Rwanda?
Hatukuwahi kuwa na uhusiano mbaya na Congo, wote tunafahamu matatizo yaliyokuwepo ktk bandari yetu na ndio yalikuwa sababu kubwa ya kupungua kwa mizigo kutoka mataifa yanayotumia bandari hii ikiwemo Congo.
Japokuwa Jk alishawahi kuhitilafiana na Kagame, lkn uhusiano wao uliimarika tena kabla hata Jk hajaondoka madarakani, nakumbuka Kagame alikuja Tz, alitembelea bandari yetu na kumuahidi Jk kuendelea kutumia bandari yetu, na wakati huo Congo ilikuwa ikiendelea kutumia bandari yetu.
Hivyo siamini kama urafiki wa Kagame na Jpm uliathili uhusiano wetu wa kibiashara na Congo, bali ni matatizo yaliyokuwepo ktk bandari yetu.
Sababu kuu ni kuwa na wanajeshi wetu Congo yanayowapiga waasi wanafadhiliwa na Rwanda wakati huo huo tunajifanya marafiki wa Rwanda
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
Tanzania na DRC wanapakana majini tu. Reli itapita wapi?
 
Kabila kaja kuomba sapoti baada ya kuahirisha uchaguzi mkuu kwa mabavu ili aendelee kutawala kwa miaka miwili zaidi, hana chochote, mroho wa madaraka tu!
Kuna haja ya watanzania kuanza kuwaombea watu aina yako.!
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..

Wote ni muhimu kama majirani na tunawahitaji kiuchumi. Rais JPM amshawishi Rais Kabila aiombee D,R, Congo uanachama wa EAC ili tumalize kabisa tofauti kati ya Rwanda na DRC,
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
Aende nao wote Kagame na Kabila taratibu wote ni wateja wetu wazuri.
 
Back
Top Bottom