Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Unajuaje kama Kabila kaja kuzungumzia masuala ya kiuchumi..?? Ukizingatia ni juzi au jana tume ya Uchaguzi ya DRC imeahirisha Uchaguzi wa kwa miaka 2 .. Uchaguzi wao ni mpaka mwishoni mwa 2018...
Mbakaji mkubwa wa Demokrasia!!!!
 
KWANINI AKUSIKILIZE WEWE?? HARAFU KWANINI UNATOA PONGEZI WAKATI SERA YA CHADEMA NIKUHAKIKISHA MH RAIS ANASHINDWA ILI TUPATE AGENDA..HII HALI YA WEWE MWANACHADEMA MWENZANGU KUANZA KUPONGEZA HAIKUBALIKI KWANI HAIENDANI NA FALSAFA YETU. WEWE HUONI TUMEIOMBA MAREKANI NA JUMUIYA YA ULAYA IKATE MISAADA...HALAFU WEWE UNAPONGEZA MH RAIS KUKUSIKILIZA.
 
Mimi ombi langu kwake ni moja tu naomba apitishe katiba yetu ambayo ilipigiwa kura na sisi wananchi (KATIBA YA WARIOBA) Akifanikiwa hili basi nitaamini JF pia tunasikilizwa.
Kitu ambacho tusiwahi kukitarajia chini ya utawala wa CCM ni katiba maya ambayo ni threat kwao. New Constitution means next election CCM out of regime. Unadhani wakotayari kwa Hilo?
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
mkuu ushauri wako kasha usikiya
 
Wakati kabila kaja kuomba tough abaki madarakani come DEC wakati muda wake umekwisha.
Anajua fitna zinaania bongo.
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
Teh, teh, teh, teh, Kabila amekuja nchini kwa ushauri wa Technically humu JF, teh, teh, teh, teh!
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
KWANINI AKUSIKILIZE WEWE?? HARAFU KWANINI UNATOA PONGEZI WAKATI SERA YA CHADEMA NIKUHAKIKISHA MH RAIS ANASHINDWA ILI TUPATE AGENDA..HII HALI YA WEWE MWANACHADEMA MWENZANGU KUANZA KUPONGEZA HAIKUBALIKI KWANI HAIENDANI NA FALSAFA YETU. WEWE HUONI TUMEIOMBA MAREKANI NA JUMUIYA YA ULAYA IKATE MISAADA...HALAFU WEWE UNAPONGEZA MH RAIS KUKUSIKILIZA.
 
Baada ya kukurupuka eh? Kwenye uongozi mamuzi ya kukurupuka tena maamuzi ya hovyo lazima yana gharama zake ambazo lazima zilipwe.

Sasa mshauri aheshimu sheria na taratibu za utendaji za serikali na diplomasia hata kwa sisi raia wake

Wkt Magufuli anatinga magogoni Tanzania ilikuwa na Uhasama na Rwanda, uhusiano wa Tanzania na DRC ulikuwa poa. Hivyo busara ilikuwa kuweka mambo sawa na ambaye hamuelewani, DRC hawawez kuichagulia TZ nani rafiki na nani asiwe! Tz ndo inahaki ya kuchagua marafiki wake, magufuli angependa wote wawili waendelee kuwa marafiki ndio maana hadi Leo wajeda wapo DRC pamoja na kwamba magufuli anaonekana kuwa mshikaji wa Paulo! Nyumbu buana!
 
Unajuaje kama Kabila kaja kuzungumzia masuala ya kiuchumi..?? Ukizingatia ni juzi au jana tume ya Uchaguzi ya DRC imeahirisha Uchaguzi wa kwa miaka 2 .. Uchaguzi wao ni mpaka mwishoni mwa 2018...
Mbakaji mkubwa wa Demokrasia!!!!
Hayo umesema wewe......
 
KWANINI AKUSIKILIZE WEWE?? HARAFU KWANINI UNATOA PONGEZI WAKATI SERA YA CHADEMA NIKUHAKIKISHA MH RAIS ANASHINDWA ILI TUPATE AGENDA..HII HALI YA WEWE MWANACHADEMA MWENZANGU KUANZA KUPONGEZA HAIKUBALIKI KWANI HAIENDANI NA FALSAFA YETU. WEWE HUONI TUMEIOMBA MAREKANI NA JUMUIYA YA ULAYA IKATE MISAADA...HALAFU WEWE UNAPONGEZA MH RAIS KUKUSIKILIZA.
Sina kadi ya chama chochote
 
KWANINI AKUSIKILIZE WEWE?? HARAFU KWANINI UNATOA PONGEZI WAKATI SERA YA CHADEMA NIKUHAKIKISHA MH RAIS ANASHINDWA ILI TUPATE AGENDA..HII HALI YA WEWE MWANACHADEMA MWENZANGU KUANZA KUPONGEZA HAIKUBALIKI KWANI HAIENDANI NA FALSAFA YETU. WEWE HUONI TUMEIOMBA MAREKANI NA JUMUIYA YA ULAYA IKATE MISAADA...HALAFU WEWE UNAPONGEZA MH RAIS KUKUSIKILIZA.
Mkuu kwanza niombe radhi Mimi siyo chadema nipo hapa kwa mapenzi ya muungano wa vyama(UKAWA)
pili itakua ume long
 
wewe ni mfuasi wetu..naunjua sera yetu .kwanini unabadilikabadilika kama kinyonga..Unajua chadema hatutaki watu kama nyinyi
Chama changu ni Tanzania ..........

Hawa wengine naona kama ni wauni tu...

Kuanzia ccm na watoto wake......
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
mara nyingi mkuu anakuepogi humu ndani na anafuatilia mijadala mingi tu....jitahidi uwe unasikiliza speech zake utagundua kitu
 
Back
Top Bottom