Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,702
Reaction score
58,771
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..
Na gharama tuliyoipata kwa kumkurupukia Kagame naomba unichambulie tafadhali.
 
Sasa kama Kabila ndiye aliyekuja nchini, na wala si JPM aliyeenda DRC, iweje useme kauli yako imesikilizwa na JPM?
Aijarishi kuja au kwenda ili mradi wataongea hayo mambo niliyoshauri bandari yetu iludie hali ya kawaida
 
Masilai ya bandari yetu ni muhimu kuliko Kagame.....
Baada ya kukurupuka eh? Kwenye uongozi mamuzi ya kukurupuka tena maamuzi ya hovyo lazima yana gharama zake ambazo lazima zilipwe.

Sasa mshauri aheshimu sheria na taratibu za utendaji za serikali na diplomasia hata kwa sisi raia wake
 
Kumbe sometime Magufuli anatusikiliza hapa jamii forum?

1: Nilishauri tusimpoteze kabila kwa sababu ya kagame mwezi wa 9 sasa kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais magufuli yazingatie yafuatayo

A: kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanya biashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..

huko DRC tutajifunza nini? vita? si bora Rwanda tumejifunza kununua ndege za Q400
 
Baada ya kukurupuka eh? Kwenye uongozi mamuzi ya kukurupuka tena maamuzi ya hovyo lazima yana gharama zake ambazo lazima zilipwe.

Sasa mshauri aheshimu sheria na taratibu za utendaji za serikali na diplomasia hata kwa sisi raia wake
Haaaah umejaa siasa kweli we jamaa
 
Back
Top Bottom