Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Kwa Mara ya kwanza ushauri wangu umezingatiwa na Rais

Sababu kuu ni kuwa na wanajeshi wetu Congo yanayowapiga waasi wanafadhiliwa na Rwanda wakati huo huo tunajifanya marafiki wa Rwanda

Ni jambo lipi lilifanywa na Congo, likiashilia kuutilia mashaka uhusiano wa Tz na Rwanda? Hili ndio lilikuwa swali langu kwako, kwa mujibu wa post yako ya hapo awali, mkuu.
Pili, kama tatizo lilikuwa ni Kagame, mbona bado tuna uhusiano naye, sababu zilizomfanya Joseph Kabila aamue kurudisha ushilikiano na nasi ni nini, ikiwa hapo mwanzo ulidai ni Kagame?
Mimi siamini kama kutangulia kwa Kagame kuja Tz baada ya awamu ya 5 kuingia madarakani kuliashilia au kulilenga kutothamini mahusiano yetu na Congo.
Na hii dhana kwamba eti Congo ni muhimu zaidi kuliko Rwanda kwakuwa ina population kubwa sio sahihi kwani hata kile kidogo walichonacho Rwanda, bado tunakihitaji kwa maendeleo ya nchi yetu, kumbuka sio Tz pekee inayozifukuzia hizo fulsa kutoka Congo,ushindani ni mkubwa hivyo huwezi kujihakikishia kuwa nao miaka yote. Wote tunawahitaji kama ambavyo wanatuhitaji sisi.
 
Hongera Mkuu

Kwa asilimia kubwa ushauri wa umezingatiwa
 
Hongera Mkuu

Kwa asilimia kubwa ushauri wa umezingatiwa
 
Hongera Mkuu

Kwa asilimia kubwa ushauri wa umezingatiwa
 
Hongera Mkuu

Kwa asilimia kubwa ushauri wa umezingatiwa
 
Kumbe sometimes Rais Magufuli anatusikiliza hapa JamiiForums?

1: Nilishauri tusimpoteze Kabila kwa sababu ya Kagame mwezi wa 9 (Kwanini tunampoteza Kabila Kwa sababu ya Kagame?). Sasa Kabila tayari ameingia nchini kwa mazungumzo.

Naomba pia mazungumzo yake na Rais Magufuli yazingatie yafuatayo

A: Kuongeza wanajeshi wetu Congo ili kupambana na waasi Wa FDC wanaosemekana wanafadhiliwa na Rwanda ili tusambalatishe wahujumu uchumi wetu .

B: Kurudisha wafanyabiashara waliokuwa wameama bandari yetu na kwenda Beira Msumbiji.

C: Kujenga Reli moja kwa moja mpaka DRC

D: Kushawishi aimarishe ulinzi kwa wafanya biashara wanasafirisha mizigo kwa malori kwenda DRC.

Bado naamini Kabila ni muhimu kuliko Kagame..

usijifanye rais kasikiliza mawazo yako, hapana bali rais kadhibitisha wewe unamawazo mgando, nani kakuambia ukiwa na urafiki na ushirikiano na rwanda ni kupoteza urafiki na ushirikiano na congo?! ama ukiwa na urafiki na wakenya ni kuwapoteza waganda?!
 
KWANINI AKUSIKILIZE WEWE?? HARAFU KWANINI UNATOA PONGEZI WAKATI SERA YA CHADEMA NIKUHAKIKISHA MH RAIS ANASHINDWA ILI TUPATE AGENDA..HII HALI YA WEWE MWANACHADEMA MWENZANGU KUANZA KUPONGEZA HAIKUBALIKI KWANI HAIENDANI NA FALSAFA YETU. WEWE HUONI TUMEIOMBA MAREKANI NA JUMUIYA YA ULAYA IKATE MISAADA...HALAFU WEWE UNAPONGEZA MH RAIS KUKUSIKILIZA.
[emoji12]
 
usijifanye rais kasikiliza mawazo yako, hapana bali rais kadhibitisha wewe unamawazo mgando, nani kakuambia ukiwa na urafiki na ushirikiano na rwanda ni kupoteza urafiki na ushirikiano na congo?! ama ukiwa na urafiki na wakenya ni kuwapoteza waganda?!
Naona upo kisiasa zaidi nipoa endelea kufunikwa kijani na njano uoshe vyoo hapo Lumumba....
 
Naona upo kisiasa zaidi nipoa endelea kufunikwa kijani na njano uoshe vyoo hapo Lumumba....

hahahahah! unaleta siasa kiasi cha kutaja rangi na mtaa wa chama cha siasa afu unanisakizia mie ndo naleta siasa. afu umekurupuka make ungefuatilia kidogo tu post zangu humu jukwaani ungejua mlengo wangu kisiasa
 
Back
Top Bottom