Kwa Mara ya kwanza nakiri - Tanzania haina Rais

Kwa Mara ya kwanza nakiri - Tanzania haina Rais

guzman_

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Posts
1,277
Reaction score
2,463
Kwa hili la leo, niwe muwazi kama kuna mtu anadhani kuna raisi. Kama Taifa tukubali kuwa hii miaka kumi hatuna raisi kabisa. Tusubiri labda wakati ujao tutapata kiongozi.

High level of incompetency. Hata Gigy Money angeweza kuongoza hili taifa vizuri sana.

Mungu nipe wepesi.
 
Kwa hili la leo, niwe muwazi kama kuna mtu anadhani kuna raisi. Kama Taifa tukubali kuwa hii miaka kumi hatuna raisi kabisa. Tusubiri labda wakati ujao tutapata kiongozi.

High level of incompetency. Hata Gigy Money angeweza kuongoza hili taifa vizuri sana.

Mungu nipe wepesi.
Hivi alikuwa anatoa kichwani!? Huo uharo ni fedheha sana hata mtoto mdogo hawezi fanya
 
Kwa hili la leo, niwe muwazi kama kuna mtu anadhani kuna raisi. Kama Taifa tukubali kuwa hii miaka kumi hatuna raisi kabisa. Tusubiri labda wakati ujao tutapata kiongozi.

High level of incompetency. Hata Gigy Money angeweza kuongoza hili taifa vizuri sana.

Mungu nipe wepesi.
Sijasikikiza utumbo wake anasemaje
 
Kwa hili la leo, niwe muwazi kama kuna mtu anadhani kuna raisi. Kama Taifa tukubali kuwa hii miaka kumi hatuna raisi kabisa. Tusubiri labda wakati ujao tutapata kiongozi.

High level of incompetency. Hata Gigy Money angeweza kuongoza hili taifa vizuri sana.

Mungu nipe wepesi.
Ulitaka aseme nini zaidi? Mbona mnajipa umuhimu msiokuwa nao?
 
Kwa hili la leo, niwe muwazi kama kuna mtu anadhani kuna raisi. Kama Taifa tukubali kuwa hii miaka kumi hatuna raisi kabisa. Tusubiri labda wakati ujao tutapata kiongozi.

High level of incompetency. Hata Gigy Money angeweza kuongoza hili taifa vizuri sana.

Mungu nipe wepesi.
Huyu mazeli ni kilaza pro max
 
Back
Top Bottom