Kwa madada zangu wote wa mjini


belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
895
Likes
645
Points
180
belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
895 645 180
Jiepushe na wanaume za watu, onyesha heshima kwa wake zao. Ndoa ni taasisi iliyotengenezwa na Mungu mwenyewe tokea kuumbwa kwa misingi ya Dunia. Usiruhusu mwili wako utumike kuharibu ndoa ya watu.

Usiruhusu mwanamke mwenzako adondoshe chozi lake, alie na kujuta kwanini aliolewa hiyo ni laana kubwa. Najua maisha ni magumu na mnataka kitonga ila Haijalishi ni kiasi gani huyo mwanaume anakusaidia kimaisha, muepuke, sio wako. Tulia na wa kwako na Mungu wetu wa rehema atakubariki. "Karma is a bitch"- kuna wakati wa malipo!

Msije sema sikuwaambia!
 
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
1,273
Likes
409
Points
180
as1987

as1987

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
1,273 409 180
1. Mpo wachache ndio sababu zenu
2. wanafahamu wana wake zao ndani kwanini wanawafata hao wanawake wengine????
3.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
K-lyn angefata ushauri wako... sa hizi angekuwa anaendesha vits badili ya vogue!!! Ila ni ushauri mzuri
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,705
Likes
7,276
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,705 7,276 280
Life is not fair, its rough ....you gotta get rough with it or get lost
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
645
Likes
555
Points
180
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
645 555 180
Kwani hiyo mume kasahau kwamba ameoa..ukute kamwambia hajaoa ndo maana bi dada kamkubali..

PIA Kuna ambao wanajua kabisa huyu Ni mume WA mtu lkn wanakomaa naye tu

lawama Ni kwa wote ke na me
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,436
Likes
35,565
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,436 35,565 280
NI DHAMBI MWANAUME KUWA NA MWANAMKE MMOJA
HATA Mungu hapendi
nahyo mwanamke anaedondosha chozi hyo mwanaume kamuumba?
siku ya mwisho sijui wanaume walio na mwanamke mmoja watajibu nini kwa Mungu ndo alichowatuma? ndo kazi aliyowapa kumtunza mwanamke mmoja tu?
ole wenu
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Tuibiane tu hata wa kwetu wanaibiwa na wataendela kuibiwa
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Labda useme vibaya kuzini lakini oleweni hapo watakuelewa sanaaa tuu,na hao wanaume watafata kwa ridhaa zao au wanatiwa kamba kama mbuzi? wanakwenda huku wakiridhia,na wanawake wengine wanawatoa waume zao wenyewe
utamkuta mwanamke hana time na mumewe yeye kutwa na cm kutwa na harusi mara kigodoro,mara shogangu ana
tunzwa,chakula cha mume apike dada,nguo ya mume dada ndio anaijua ilipo sasa wewe uko uko nyumbani as what?
Na mume akienda nje ana enziwa tangua anaingia mpaka anatoka kwanini asiamishe kambi nje?
 
lin

lin

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2014
Messages
7,198
Likes
4,276
Points
280
lin

lin

JF-Expert Member
Joined May 25, 2014
7,198 4,276 280
hahahahahahaha
kwani kuna mtu kaibiwa
 
lin

lin

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2014
Messages
7,198
Likes
4,276
Points
280
lin

lin

JF-Expert Member
Joined May 25, 2014
7,198 4,276 280
NI DHAMBI MWANAUME KUWA NA MWANAMKE MMOJA
HATA Mungu hapendi
nahyo mwanamke anaedondosha chozi hyo mwanaume kamuumba?
siku ya mwisho sijui wanaume walio na mwanamke mmoja watajibu nini kwa Mungu ndo alichowatuma? ndo kazi aliyowapa kumtunza mwanamke mmoja tu?
ole wenu
hahahahahahaha
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,354
Likes
20,204
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,354 20,204 280
ulichoandika hapa ni kama upepo utapita tu
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
NI DHAMBI MWANAUME KUWA NA MWANAMKE MMOJA
HATA Mungu hapendi
nahyo mwanamke anaedondosha chozi hyo mwanaume kamuumba?
siku ya mwisho sijui wanaume walio na mwanamke mmoja watajibu nini kwa Mungu ndo alichowatuma? ndo kazi aliyowapa kumtunza mwanamke mmoja tu?
ole wenu
hiyo dada haipo itakuwa ni u...m..a..l,.a...y..a sasa. Mm nna mke 1 tu na sijawahi kumcheat na wala sitegemei kucheat.
Mm ni mume wa mke 1 tu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,436
Likes
35,565
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,436 35,565 280
hiyo dada haipo itakuwa ni u...m..a..l,.a...y..a sasa. Mm nna mke 1 tu na sijawahi kumcheat na wala sitegemei kucheat.
Mm ni mume wa mke 1 tu
subiria hukumu yako
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163