Kwa Kumsaidia Utamwambia Maneno Gani??


chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,484
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,484 1,500
Ili arekebishe nguo yake!!
 

Attachments:

kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,370
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,370 2,000
umwambie yanini wakati anakisogelea kitanda hapo....ataenda ondolewa huko kwa kitanda....!!:nod:
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,410
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,410 2,000
Kuna watu wanafaidi jamani.....kha!!!!!:):D:p:-]<3:-S:-/:'(
 
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Points
1,250
Cathode Rays

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 1,250
Kafanalekii!!!!!!!!!!!
 
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,366
Points
1,195
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,366 1,195
umwambie yanini wakati anakisogelea kitanda hapo....ataenda ondolewa huko kwa kitanda....!!:nod:
Halafu hiyo ni night dress, icheki vizuri uone.
Mkuu katuletea picha ya mkewe jana usiku aisee! hahahah
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,484
Points
1,500
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,484 1,500
Halafu hiyo ni night dress, icheki vizuri uone.
Mkuu katuletea picha ya mkewe jana usiku aisee! hahahah
hahaahahaaa mkuu juzi tu hapa nilikuwa nasubiri neema ya NECTA mke ntamtoa wapi mimi asee!!!!!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,370
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,370 2,000
hahahaaaa let's say she is in public!!!
ndugu ikiwa ni public...! sijui utaanzaje? but unamwambia tu, wajua haya ni matatizo yao kati ya wanawake 5, 3 hawavai chupi!!!
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Points
1,500
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 1,500
mi nitasema bwana asifiwe!!!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Points
2,000
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 2,000
Kama wewe ni mwanaume na umeona kitu hicho, kimaadili hutakiwi kuingilia. Ila kumsaidia unatafuta mwanamke na kumwomba ampashe habari mwenzake. Hiin kitu ilishanitokea kanisani, nikajifanya sijaona kitu ila nilimkonyeza mama mmoja pembeni yangu asaidie!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Mbwa kala mbwa!
 

Forum statistics

Threads 1,284,841
Members 494,294
Posts 30,842,068
Top