Kwa kabila Lenu Unaiitaje hii kitu

Chibudee

JF-Expert Member
Dec 28, 2016
1,772
2,000
Embu tujifunze majina Ya Ndizi Kisukari kwa makabila tofauti tofauti Kikwenu
Unaiitaje ??

dcf7da1b422b854c8c3d22a721da1273.jpg
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
21,086
2,000
Kijiji chetu hakina ndizi sukari na zilizopo huitwa...

Ndisi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom