Kwa jambo hili sintomsahau Mh. John Mnyika!

Kwa jambo hili sintomsahau Mh. John Mnyika!

JJM anaweza hata kuwa rais wa nchi kwa jinsi anavyo weza kufanya mambo yake. I hope he will be the same ktika maisha yake.
 
Alafu huyu mbu.....zi NAPE anataka kujilinganisha na kichwa john mnyika, viva mnyika
 
Leo ndio nimestuka na kuanza kujiuliza wapi yalipo yale magari ya akina Mringo na wenzake ambayo yalifikia mahali cha kutukosesha amani ya usalama wa watoto wetu kwa kila dakika kupita mitaani huku Kimara yakifanya biashara ya Maji? Tulizoea kuyaona magari mengi sana ya kuuza maji ambapo leo ni vigumu sana kuyaona yakifanya biashara hiyo.

Kila mwenye pesa yake wakati huo Kimara hakuwa ameona biashara nyingine ya kufanya zaidi ya kuuza maji maana ndiyo biashara iliyokuwa maarufu sana na inatoka sana huku Kimara.

Leo hii wengi wameshabadilisha matumizi ya magari yale kwa kukosa wateja kwani tatizo la Maji Kimara limepungua kwa kiwango kikubwa sana kama si kukaribia kwisha.

Je waliomtangulia akina Keenja, Ngula n.k walishindwa kabisa kuona kwamba hiki kitu kinawezekana kiasi cha kuwaruhusu akina Diwani(CCM) Mringo kupata utajiri kwa biashara hiyo huku wakifanya kila jitihada maji yasipatikane Kimara ili wao wauze?

Heko JJ. Mnyika, Mbunge wangu.



Si huko tu, pia Kwembe maji yameshuka bei toka Shs 15000/= hadi Shs 9,000/= tu kwa dumu la lita 1000. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
 
Mleta uzi utakuwa unamkumbuka kwa jingine,la maji hapana unadanganya?
 
Mnika ni jembe, we wachatu, Mungu ampe maisha marefu, maana nimeiona future yake. Nyota yake inang'aa sana. Ila alinde sana nafsi yake isichafuliwe.
 
kimara ipi mkuu mbona tembon.kwa msuguri.kibanda cha mkaa.suka.stop ove.bunyokwa.king'ongo.bwalon na nk bado watu wanafanya biashara sana tu.na maji hakuna

Wewe unaishi wapi maana haiwezekani ukawa unaishi maeneo yote hayo waache kila mtu aongeleee eneo lake, labda kama utuambie kote huko una nyumba ndogo.
 
Leo ndio nimestuka na kuanza kujiuliza wapi yalipo yale magari ya akina Mringo na wenzake ambayo yalifikia mahali cha kutukosesha amani ya usalama wa watoto wetu kwa kila dakika kupita mitaani huku Kimara yakifanya biashara ya Maji? Tulizoea kuyaona magari mengi sana ya kuuza maji ambapo leo ni vigumu sana kuyaona yakifanya biashara hiyo.

Kila mwenye pesa yake wakati huo Kimara hakuwa ameona biashara nyingine ya kufanya zaidi ya kuuza maji maana ndiyo biashara iliyokuwa maarufu sana na inatoka sana huku Kimara.

Leo hii wengi wameshabadilisha matumizi ya magari yale kwa kukosa wateja kwani tatizo la Maji Kimara limepungua kwa kiwango kikubwa sana kama si kukaribia kwisha.

Je waliomtangulia akina Keenja, Ngula n.k walishindwa kabisa kuona kwamba hiki kitu kinawezekana kiasi cha kuwaruhusu akina Diwani(CCM) Mringo kupata utajiri kwa biashara hiyo huku wakifanya kila jitihada maji yasipatikane Kimara ili wao wauze?

Heko JJ. Mnyika, Mbunge wangu.



CCM ili ahidi kwenye ilani ya Uchaguzi ya Mwaka 2010 kuendelea kutafuta ufumbuzi wa tatizo la maji jiji la dar es salaam,ukurasa wa 87
 
Ni Chadema ndio mkombozi wetu Watanzania hatuna budi kuipenda, kuipigania na kuiombea mema ili tufike pale panapostahili. Magamba washindwe na walegee kabisa watokemee kuzimu
 
Kafanya manyika au serekali ya ccm laiti kama ni jambo baya ungesikia serekali haitekelezi wajibu wake
 
Mkuu mimi ni Mkazi wa Jimbo la Ubungo na ninatambua jitihada za Mbunge wangu. Viongozi wa CCM ndio wanauza maji na uzuri tunawajua hadi kwa majina. Mbunge amejitahidi sana hata kujarubi kupeleka muswada wa maji bungeni la maccm yanakwamisha
....Jitihada zipi zisizo na matokeo??? Viongozi gani wa CCM?? Maji Ubungo yapo ila kuna wafanyabiashara wanatoa rushwa ili maji yasipatikane waweze kufanya hiyo biashara.....Tunaye mbunge ambaye tumemchagua ili atusemee hayo lakini yuko kimya....kwanini tusiseme kama mbunge wetu ameshindwa kutekeleza majukumu yake au ana maslahi ndani ya biashara ya maji au kapewa rushwa na wafanyabiashara wa maji???.......
 
Si huko tu, pia Kwembe maji yameshuka bei toka Shs 15000/= hadi Shs 9,000/= tu kwa dumu la lita 1000. Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
....Kwa taarifa yako ulipaswa upate huduma hiyo kwa chini ya shs 1,000/= kwa dumu (uniti 1)
 
kimara ipi mkuu mbona tembon.kwa msuguri.kibanda cha mkaa.suka.stop ove.bunyokwa.king'ongo.bwalon na nk bado watu wanafanya biashara sana tu.na maji hakuna

Usipofanya hivi utakula wapi?
 
Ama kweli kuikumbatia ccm ni kuukumbatia umaskini,majimbo karibu yote ya ccm ni maskini,hakuna maji mf.jimbo la iramba kwa mwigulu.Hii ni aibu na fedheha kwa wanaoendelea kuikumbatia ccm,watapinda migogo kwa kubeba maji kwa zaidi ya km 5,
 
Mleta uzi utakuwa unamkumbuka kwa jingine,la maji hapana unadanganya?
Kama Msomali tutakavyomkumbuka kwenye vitabu vya historia kwa kufuta wanyama waliokuwa wakubwa sana kipindi tunawahadithia wajukuu zetu.
 
Wewe unaishi wapi maana haiwezekani ukawa unaishi maeneo yote hayo waache kila mtu aongeleee eneo lake, labda kama utuambie kote huko una nyumba ndogo.

kuna magar ya maji mitaa hiyo mm naish kwa msugur maji hakuna
 
Leo ndio nimestuka na kuanza kujiuliza wapi yalipo yale magari ya akina Mringo na wenzake ambayo yalifikia mahali cha kutukosesha amani ya usalama wa watoto wetu kwa kila dakika kupita mitaani huku Kimara yakifanya biashara ya Maji? Tulizoea kuyaona magari mengi sana ya kuuza maji ambapo leo ni vigumu sana kuyaona yakifanya biashara hiyo.

Kila mwenye pesa yake wakati huo Kimara hakuwa ameona biashara nyingine ya kufanya zaidi ya kuuza maji maana ndiyo biashara iliyokuwa maarufu sana na inatoka sana huku Kimara.

Leo hii wengi wameshabadilisha matumizi ya magari yale kwa kukosa wateja kwani tatizo la Maji Kimara limepungua kwa kiwango kikubwa sana kama si kukaribia kwisha.

Je waliomtangulia akina Keenja, Ngula n.k walishindwa kabisa kuona kwamba hiki kitu kinawezekana kiasi cha kuwaruhusu akina Diwani(CCM) Mringo kupata utajiri kwa biashara hiyo huku wakifanya kila jitihada maji yasipatikane Kimara ili wao wauze?

Heko JJ. Mnyika, Mbunge wangu.


hayo yalikuwa kwenye ahadi za mkuu wa kaya 2010-2015
 
Back
Top Bottom