Kwa hizi picha utaelewa tumetoka wapi na tunaelekea wapi

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,921
2,000
80a82b54746a368d3a3355df95bf74c8.jpg
39ca50c16e0187ac05c15d931e071078.jpg
[]
277d2ef1f1a78e56f0036667137b02f5.jpg
8ceca83577c3f90c95734b10d5b9d62c.jpg
eb3dff7348472b8466a706b513fa4d78.jpg
be819fa0e8b28e291abbd77787950657.jpg
cb5fd053ba7e00526186706f82d7d9df.jpg

2a8d3eac021c094c80507fb8ab65d66f.jpg
82fe30c6b6d8b876e9e865b10e46b23d.jpg
1066a4cacbf2fab0cd87a28fc4f3ca8a.jpg
9022ddc6739fd87b48182a9f35df2815.jpg
955e33b0b504222aabfff18af8bf1e89.jpg
]
0c7191296c94b17f4b15232764fa098d.jpg
70edc2d319f1f752f7d0756a987a0e12.jpg
[]
b83a168e322007fb8d7acef47eccfd59.jpg
6fbc582c48c94867c512000ac8a57e0a.jpg
3d5b3a2df1830e7245250346178e6438.gif
ac59df2ef49d974fa43de67ec079077f.jpg
4e1706b867c938c30c30c2cd9b34e9fe.jpg

8a03223323cc8a8ec7f10194eaa0c907.jpg


Mi nilicho elewa maraisi watatu wanazungumza kimikakati. Mmoja kilukusa mwingine ni kulalamika tu.

Je wewe umeelewa nini?
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,921
2,000
Ma sha Allah, Kikwete handsome kuliko wote hao.
Inawezekana huyu wa xx akawa anafanya mema ila akachukiwa kwa ugumu wa sura yake tu. Ni kma wewe apo ulivyomuona kikwete mwili ukakusisimka cjui hali yako ipo vip kwa sasa. Ila huyu ukijichanganya ukakutana na uso wake moyo unadunda. Ndyo maana makonda aliwalazimisha waweke picha yake maofisini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom