kwa hiyo kila kifo ni freemason??


C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
604
Points
225
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
604 225
nashtushwa sana na waandishi wetu uchwara wa magazeti, yaani asife mtu hasa akiwa msanii utakuta kichwa cha habari kikuuuubwa, FREEMASON INAMALIZA WASANII, kwa jinsi nilivoisoma soma freemasoni inakuwaje mtu awe mwanachama afu vi hela vya kuunga unga, nyumba yenyewe ya kupanga alafu wasijue wanawapa umaarufu hao freemason kiasi kwamba hadi inafikia vijana wengi watakata tamaa ya kutafuta na kuona suluhu ya kupata fedha ni kujiunga na hao jamaa....., jamii yetu itangamia... waaandishi wa magazeti wakaguliwe elimu yao kama TCU, inavokagua vyetu vya walimu wanaostahili kufundisha vyuoni
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Ndo freemason ya tz hiyo
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,794
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,794 2,000
hawana heshima na freemasons hao we subiri tu..
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Ndo freemason ya tz hiyo
 
N

nyabaheta

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
248
Points
0
N

nyabaheta

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
248 0
hawana heshima na freemasons hao we subiri tu..
Hizi habari huwa zinanikera sana,sasa hivi kama kijana ana mafanikio basi ana mkataba na freemason,halafu wanaosema hawajui hata freemasonry ni nini.shame!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
L

liwamba

Senior Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
144
Points
170
L

liwamba

Senior Member
Joined Nov 20, 2012
144 170
mkuu kuna tetesi kuwa tcu,nao ni freemason.!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Tatizo la shigongo na waandishi wake wa veta! Horrible kwa kweli!
 

Forum statistics

Threads 1,283,859
Members 493,849
Posts 30,803,484
Top