Kwa hisani ya Mfukunyuzi: Hii picha dah! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hisani ya Mfukunyuzi: Hii picha dah!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Raia Fulani, Jul 21, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    white poverty. sio kama tunapenda, bali na wao wawe na adabu kutufaya tuonekane kama vikaragosi wa sayari hii. Sembene Ousmane katika kitabu chake cha God's bits of wood kaonyesha ni jinsi gani wazungu wanavyotufananisha ma vipande vipande baada ya kuni inayohitajika kutolewa. nadhani mnavifahamu
     

    Attached Files:

  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Wameboka bora mbongo ukipinda inaeleweka je hao wapodo??
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh wamechoka kinoma hivi unajua wazungu wengi hasa wa SA, Namibia, Zimbabwe wamechoka kinoma na ngozi zao zinadhihirisha hilo pindi tu ukikutana nao
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh wamechoka kinoma hivi unajua wazungu wengi hasa wa SA, Namibia, Zimbabwe wamechoka kinoma na ngozi zao zinadhihirisha hilo pindi tu ukikutana nao
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh wamechoka kinoma hivi unajua wazungu wengi hasa wa SA, Namibia, Zimbabwe wamechoka kinoma na ngozi zao zinadhihirisha hilo pindi tu ukikutana nao
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mzungu akichoka unamuonea huruma
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ...Nitatafuta mmoja tena wa kike nimpe kazi ya kuwa house girl wangu. Kama huyo mdada wa mbele hapo alivyojichokea akipata kazi ana uhakika wa kula na kulala sidhani kama atatoa nje!!!
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo wa mbele mbona kama mjomba wangu:blabla:
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kumbe mazaako mtasha?
     
Loading...