Kwa hili STRABAG mmechemsha vibaya sana

Kwa hili STRABAG mmechemsha vibaya sana

Kwahiyo hata kama eneo linatosheleza kujenga single lane na mkataba waliopewa unataka single lane, bado wewe ulitaka wajenge more than one lanes?
 
Inawezekana
Inawezekana vipi? Tena tuache hilo suala la mkataba alilosema mwanza. Assume wewe ni contractor na umepewa tenda ya kujenga nyumba kwenye kiwanja cha 15 m x 15 m. Je unaweza kujenga ghorofa sawa na Ubungo Plaza? Unachosema wewe kingewezekana endapo tu, pamoja na mkataba kutaka more than one lane, lakini ama bara bara za kawaida ziondolewe kabisa au nyumba zote zinazotazama barabarani angalau upande mmoja zibomolewe! Sasa unadhani hao Starbag wana huo wajibu?
 
Last edited by a moderator:
Tanroad hawana taratibu za kuweka tahadhari kama hizo....

Ndio maana unaona roli/gari likiharibika barabarani litatengenezwa hapo hapo hata kama ni kwa masaa sita
 
Asante sina haja ya kuweka comment mkuu, umemaliza.
Kwa mfumo mkubwa kama huo, lazima uwe na breakdown service. Pia vyombo vinavyotumika ubora wake ni lazima uangaliwe kwa ukaribu na kila siku. Kuna mji mmoja naufahamu wana mfumo Kama huo.

Kwanza ni nadra sana kukuta breakdown maana wako makini na service za vyombo vyao, pia breakdown service ina response ya 5 to minutes. Jiulize jiji Kama London linatumia tube train Na breakdown zinatokea na njia ni moja Kama hiyo hiyo ya DART !!

Unadhani hakuna kusubiria hizo response unity kuondoa tube train iliyo haribika? Kwa taarifa tu, hiyo hutokea kila siku. He sisi ni kina nani kuishi perfect world ? Yaani gharama za ujenzi zilivyo juu mnataka njia pana? Kwa eneno lipi? Na Kwa hela gani? Huo mradi ungekuwa Wa trillions tungeukubali?

Engineer bora atafikiria jinsi breakdown response unity zitasetiwa maana kwenye vituo kuna nafasi Kubwa hivyo magari ya recovery yanaweza park kila baada ya kilometre 15 or 20 kusubiria la kutokea ... lukelo sakafu
 
Last edited by a moderator:
STRABAG hawajachemsha hata kidogo,viongozi wako ndio walochemsha
 
Tanroad hawana taratibu za kuweka tahadhari kama hizo....

Ndio maana unaona roli/gari likiharibika barabarani litatengenezwa hapo hapo hata kama ni kwa masaa sita

Kosa kama hilo wamelirudia katika mizani ya pale Vigwaza, barabara zake za kwenda mizani nyembamba sana, gari ikiharibika ni ishu kupishana.
 
Ndugu, acha kuchanganya habari. Mjerumani kwani katolewa akili wapi? Mchangiaji kadadavua kuwa kampuni ya Uhandisi Ushauri na mwakilishi wa Client/ Mshitiri( kwa hapo ni Tanroads) walitakiwa walione tatizo hilo na kushauri promptly!

Kuna service station zimetengenenzwa kama hapo motoko hotel ipo na hapo studio ipo. Na kutakuwa na breakdown ya kuzisukuma . Haya magari sio ya kuharibika hivi hivi labda mpigwe changa la macho mletewe mikweche kama kawaida yenu.
Wabongo oyeeeee.
 
Angalieni kwa nyuma ya hiyo basi uone single way na hakuna mawazo kama yako kuhusu break down mnazo fikilia.
 

Attachments

  • 1430979529042.jpg
    1430979529042.jpg
    51.9 KB · Views: 351
Nilijiuliza sana hilo swali ila nilikuja kuona wameondoa ile kerb inayosambaratisha njia ya kwenda na kurudi....

Problem solved!
 
Kosa kama hilo wamelirudia katika mizani ya pale Vigwaza, barabara zake za kwenda mizani nyembamba sana, gari ikiharibika ni ishu kupishana.


Mkuu huo ndiyo uwizi kwa Kalamu-tetesi ni kuwa hata Upana wa Barabara inayojengwa upana wake uliminywa likupunguza gharama ili wanene wapate chao-yaani Mgawao. Sasa piga hesabu ukipunguza hata futi moja ukazidisha kwa urefu wa kilomita za barabara na kwa gharama ya kila mita moja ya mraba sijui unaibuka na kiasi gani.
 
Kimsingi kama unaangalia vizur unapopita kwenye hii project,,huwez kwenda umbal wa km 3 bila kukuta sehemu ambapo kuna junction au diversion ambapo mradi unaingiliana na barabara ya magar ya kawaida kwa maana hiyo ikitokea breackdown wa nyuma anaweza kuchepukia barabara ya kawaida then akaenda kuingia kwa mbele,,NOTE haya mabasi yatakuwa na mfumo mzuri wa mawasiliano hivyo itakuwa raghis kwa anayepata tatizo kumjulisha wa nyuma yake ili achepuke...ata hivyo ukumbuke kuwa mabasi yatakayo tumika siyo mangarangara,,yatakuwa mabasi mapya na yakisasa na maintenance yake ni ya hali ya juu..
 
Toa magari yenu mabovu barabarani bana, yaani watu watengeneze barabara ili kukidhi haja ya magari mabovu? Nchi ya ajabu hii.

Kinachozungumziwa ni dharula Kama ikitokea , barabara itajifunga!!!

Halafu nikwambie kitu gari hata liwe jipya huwezi kuli exempt na breakdowns , sema chances za kupata breakdown ndo zinapungua. jiulize kwanini gari mpya zinakuja na hooks , ya kuvuta ,nyingine ya kuvutwa ????
Ikiwa gari litaungua ni shida nyingine , maana huwezi kuvuta gari linaloungua , na litakua limefunga njia.
 
Mimi huko wala siko ila kero yangu ni zile U turn,, barabara hazina U turn ... imagine uko tegeta inabidi uje mpaka mbuyuni ndio urudi tena tegeta unendelee kwenda Bunju
 
Kuna service station zimetengenenzwa kama hapo motoko hotel ipo na hapo studio ipo. Na kutakuwa na breakdown ya kuzisukuma . Haya magari sio ya kuharibika hivi hivi labda mpigwe changa la macho mletewe mikweche kama kawaida yenu.
Wabongo oyeeeee.

As long ni gari, hata liwe jipya vipi, linaweza kubuma muda wowote na wakati wowoye bila taarifa. Hivyo hata kama wana vituo vichache ulivyovitaja ila haitaondoa ukweli kwamba there was an error in design!
 
Kwahiyo hata kama eneo linatosheleza kujenga single lane na mkataba waliopewa unataka single lane, bado wewe ulitaka wajenge more than one lanes?

Uko sahihi katika wazo lako , lakini bado huwezi kuwatoa ,Tanroad katika lawama .
Contractor anajenga kile alichoambiwa na mteja wake na si vinginevyo. Mfano wa kuvurunda kwingine kwa Tanroad ni mizani ya vigwaza.. Nayo inakuwa accessed na single lane. Pili mizani midogo tangulizi ipo kwenye barabara Kubwa , hii Ina maana kuwa hata gari ndogo saloon etc nazo zinapima na hii itapelekea mizani ile midogo kutodumu. Kumbuka kila gari inatakiwa ipite 30km/h , kwenye hizo mizani midogo , hii inatapelekea foleni siku zijazo.

Wenzetu wanapojenga mizani Kama ya vigwaza , mizani midogo nayo huwa nje ya barabara Kubwa , faida mojawapo ni kuwa magari ambayo hayahusiki na mizani , yanakuwa huru bila kubugudhiwa.
 
Back
Top Bottom