Kwa hili nahisi lawama wabwagiwe wanaume

Kwa hili nahisi lawama wabwagiwe wanaume

illuh

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Posts
1,254
Reaction score
701
Nimesema lawama wabwagiwe wanaume kwasababu, wao wamekuwa kama ndio chanzo cha kuchochea wadada wengi kufanya hivi. Laiti wao wangeanza kuonyesha kukerwa na haya sidhani kama wadada wangehangaika hivi sababu wangekuwa wanamfanyia nani? wangekuwa wanategemea nani awaone awapende?

Dada zetu wa sasa utakuta kuanzia chini hadi juu ukimuangalia ni FAKE kisa ni kupendeza ili mwanaume ampende:

1. Makalio FEKI.....dawa za kichina anataka akipita wakaka wageuke wamtizame na wengine wamtokee
2. Maziwa FEKI ... Dawa za kichina anataka aonekane ziwa saa sita na limejaa
3. Kope FEKI....Kope za kichina...Mwingine anakuwa kama mdoli
4. Lenses za macho FEKI ...Anataka aonekana na macho ya kizungu au ya brown.
5. Nywele FEKI ....Anataka aonekane nywele za kizungu au zakichina
6. Kucha FEKI...Anataka aonekane na kucha ndefu nzuri
7. Nyusi FEKI....Anataka aonekane ananyusi zilizonyooka anabandika
8. Rangi ya ngozi FEKI....anataka awe mweupe kama MZUNGU


Halafu kina kaka wakimuona hivi ndio wanaona kapata kweli.....Jifikirieni je mwanamke huyu hata ukimuoa si unakaribisha majanga nyumbani kwako....Je baada ya miaka kadhaa mfano kwa aliyetumia madawa ya maziwa na makalio CANCER itamuacha?

Kina kaka anzeni mikakati ya kupiga vita hii, kila mwenye GF au mke amkataze wake kufanya hivi naimani jamii itabadilika..

JIULIZENI: Mbona wachina wao hawaangaiki kutumia vitu hivi wanawaletea nyie.? Wao wapo bapa, maziwa hawana...hawatumii...Lenses wao mbona hawana macho ya kizungu? Wanawaletea Waafrica ?

UTUMWA UMETUTAWALA SAANA KOPE.jpgcontact lenses.jpgnail extension.jpg
 
Huo mtazamo wako ila mbona wewe umeweka mwanamke mwenye nywele fake kwenye Avatar yako?Au wewe pia mulemule?:shock::shock:
 
natural is beautiful jamani hata uwe mfupi,mrefu,mweusi,mwembamba,mnene titi saa sita,hipsi kubwa au dogo as long as uko natural you are beautiful mdada jiamini after all ukweli ni kwamba kila mwanaume ana ladha yake wapo wenye kupenda makalio,hips na weupe as well na pia huwezi kuwavutia wanaume wote so you better be real hata upendwe na wachache utapendwa for who you are.
 
wanaume bhana sijui tuwafanye nini mtu ukiwa kama LUPITA, atasema aah nimemuona demu mwenywe hata halipi, ila akiwa kama Masogange moja haikai wala mbili haishikiki, ana haha kama mbwa mwenye kichaa, tusidanganyane mnayapenda sana hayo
 
mjitakie wenyewe, msingizie wanaume. tamaa zeo ndio zinawauwa
 
Huo mtazamo wako ila mbona wewe umeweka mwanamke mwenye nywele fake kwenye Avatar yako?Au wewe pia mulemule?:shock::shock:



we huyo unamuonaje kwanza? uhalisia wa nywele angalia shinani mkuu
 
wanaume bhana sijui tuwafanye nini mtu ukiwa kama LUPITA, atasema aah nimemuona demu mwenywe hata halipi, ila akiwa kama Masogange moja haikai wala mbili haishikiki, ana haha kama mbwa mwenye kichaa, tusidanganyane mnayapenda sana hayo

Nitakaa na unatural wangu hata kama nafanana na zombie lakini sitopata madhara wala gharama za kipumba*vu!

Hayo makalio fake, hipsi fake, lense fake mwisho wa siku unaambulia cancer na uliyekuwa unamfurahisha kakubwaga anatafuta mwingine...

Wapi #TeamZombie
 
Halafu hayo yote sijui ili iweje?

Hasa hapo kwenye makalio na manyonyo kisa cha kujitia ubovu wa kujitakia
 
wanaume bhana sijui tuwafanye nini mtu ukiwa kama LUPITA, atasema aah nimemuona demu mwenywe hata halipi, ila akiwa kama Masogange moja haikai wala mbili haishikiki, ana haha kama mbwa mwenye kichaa, tusidanganyane mnayapenda sana hayo


heheheehehehe
 
Hapo illuh unakosea coz sio wote wanapenda makalio (fahari ya macho tu) au kope kama mad flap za bajaj... hii inatokana na wengi wao kutokujiamini na ulimbukeni tu... anahisi akiwa na mikalio mikubwa basi wanaume watamshobokea.... hata kama urembo ni kiasi sio mpaka kupitiliza... naamini asilimia kubwa tunapenda vitu natural...
 
Last edited by a moderator:
Nitakaa na unatural wangu hata kama nafanana na zombie lakini sitopata madhara wala gharama za kipumba*vu!

Hayo makalio fake, hipsi fake, lense fake mwisho wa siku unaambulia cancer na uliyekuwa unamfurahisha kakubwaga anatafuta mwingine...

Wapi #TeamZombie

Hahahah....twin umeua....kweli we pacha wangu haswaaa....
 
Tatizo nyie mnahangahika na vitu vingine kbs mnashindwa kujua sisi shida yetu nn
 
we huyo unamuonaje kwanza? uhalisia wa nywele angalia shinani mkuu
Aaah yaani nywele kama mwanamke wa kwenye picha ya Nivea halafu unanilazimisha niamini sio fake kama ulivyowatuhumu wenzako.ngoja nicheke teh teh teh....itabidi tuanze kutumia Skype kwenye comments.
 
Mbona hata wake za watu wanaweka feki hizo, na wao wanatafuta nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom