Kwa hili mimi nitaoa Rwanda

daah watoto hawa kama nawafaham vile wanakaaa kinondonii
 
Rwanda..Uganda Wanyankore….ni balaaa real wife material...unapata kitu roho inapenda na Zaidi wanajua ile...TECH....tamuuuuu ...all the best mzeee
 


We hujafika Rwanda acha kabisaaa!
 
Ukioa hao utachapiwa kinoma,hawataki kuchanganya damu,ukifika wakati wa kushika mimba lazima atatafuta mtutsi mwenzake ampachike mimba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wazuri wa kuangalia tu utamu NEHI.

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…